การเปลี่ยนแปลงล่าสุดใน 10 นาที
ชื่อบริษัท เกม ทิมเจ้าบ้าน หมา ทีมการเยือน เวลา
Mansion88 URU RL CA River Plate Reserves 1.82 3.45 3.55 Rentistas Reserves 21:17:02
12bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.05 24.00 Gwelup Croatia U20 21:17:02
12bet SAPL D1 AmaZulu 2.81 2.29 3.05 Lamontville Golden Arrows 21:17:02
wewbet CON CLA Nacional Montevideo 2.88 3.04 2.29 Bragantino 21:17:02
wewbet CON CLA Velez Sarsfield 1.22 5.05 9.80 Estudiantes La Plata 21:17:01
wewbet SAPL D1 AmaZulu 2.64 2.30 3.25 Lamontville Golden Arrows 21:17:01
wewbet CAE D1 Young Sports 2.54 2.66 2.54 Fauve Azur Elite 21:17:01
wewbet HOL D2 Excelsior SBV 1.86 3.97 3.80 ADO Den Haag 21:17:01
wewbet ARM D1 FC Pyunik 1.52 3.90 4.85 Ararat Yerevan 21:17:01
Mansion88 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 7.00 3.20 1.51 Bodrumspor 21:17:01
Crown USA NPSL East Atlanta 4.55 4.30 1.50 SC United Bantams 21:17:01
Easybet ARM D1 FC Pyunik 1.52 3.90 4.90 Ararat Yerevan 21:17:00
Crown SAPL D1 AmaZulu 2.66 2.28 3.25 Lamontville Golden Arrows 21:16:59
Crown ARM D1 FC Pyunik 1.52 3.90 4.85 Ararat Yerevan 21:16:59
Crown URU RL CA River Plate Reserves 1.84 3.50 3.40 Rentistas Reserves 21:16:59
12bet NOR AL Bryne 3.50 3.55 1.87 Stabaek 21:16:59
12bet ITA D2 Monza 2.07 3.20 3.50 Pisa 21:16:59
Sbobet SAPL D1 AmaZulu 2.83 2.29 3.00 Lamontville Golden Arrows 21:16:58
pinnacle PAR D2 Guarani de Trinidad 2.74 2.80 2.57 Club Fernando de la Mora 21:16:57
pinnacle ITA YTHL Atalanta U20 2.45 3.56 2.67 Juventus U20 21:16:57
BWin CAE D1 Young Sports 2.65 2.65 2.65 Fauve Azur Elite 21:16:57
BWin TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.75 3.50 1.47 Bodrumspor 21:16:57
pinnacle AFC Cup Maziya 6.90 4.86 1.38 ATK Mohun Bagan 21:16:57
Sbobet WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.10 25.00 Gwelup Croatia U20 21:16:57
pinnacle TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.51 3.79 1.47 Bodrumspor 21:16:57
pinnacle IRN PR Naft Masjed Soleyman FC 2.48 2.57 3.51 Sanat-Naft 21:16:57
pinnacle IRN PR Aluminium Arak 2.65 2.29 3.61 Peykan 21:16:56
pinnacle CON CSA Santos 1.55 3.69 7.40 Banfield 21:16:56
10BET TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.25 3.40 1.55 Bodrumspor 21:16:56
Interwetten CB-CUP Svay Rieng FC 80.00 18.00 1.00 Visakha FC 21:16:55
Interwetten WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.50 29.00 Gwelup Croatia U20 21:16:54
SNAI JPN D2 Omiya Ardija 1.95 3.35 3.45 FC Ryukyu 21:16:54
Easybet ARG RESL Almagro Reserves 2.60 3.50 2.38 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:54
Sbobet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 8.50 2.93 1.51 Bodrumspor 21:16:54
Easybet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.30 3.30 Lamontville Golden Arrows 21:16:54
Interwetten Tanzania PL Ruvu Shooting 2.90 2.55 2.75 Azam 21:16:54
Easybet IRN D2 Shohada Babolsar 2.10 2.90 4.00 Niroye Zamini 21:16:54
Crown URU RL CA River Plate Reserves 1.83 3.55 3.45 Rentistas Reserves 21:16:53
Crown SAPL D1 AmaZulu 2.64 2.30 3.25 Lamontville Golden Arrows 21:16:53
18Bet CAE D1 Renaissance Ngoumou 2.70 2.80 2.70 Dragon Club Yaounde 21:16:53
Interwetten CAE D1 Renaissance Ngoumou 2.65 2.95 2.60 Dragon Club Yaounde 21:16:53
18Bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.16 4.80 23.00 Gwelup Croatia U20 21:16:53
18Bet URU RL CA River Plate Reserves 1.82 3.60 3.50 Rentistas Reserves 21:16:52
Interwetten CAE D1 Young Sports 2.70 2.85 2.70 Fauve Azur Elite 21:16:52
188bet URU RL CA River Plate Reserves 1.84 3.50 3.40 Rentistas Reserves 21:16:52
18Bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.25 3.35 1.55 Bodrumspor 21:16:52
188bet SAPL D1 AmaZulu 2.66 2.28 3.25 Lamontville Golden Arrows 21:16:52
pinnacle ARG C CA Platense 1.94 2.83 4.10 Belgrano 21:16:52
Willhill URU RL CA River Plate Reserves 1.62 3.80 4.00 Rentistas Reserves 21:16:51
Bet365 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.00 3.60 1.53 Bodrumspor 21:16:51
12bet PAR D2 Sportivo San Lorenzo 2.90 3.25 2.15 Independiente Luque 21:16:51
12bet PAR D2 Guarani de Trinidad 2.64 2.82 2.59 Club Fernando de la Mora 21:16:51
Bet365 IRN D2 Shohada Babolsar 2.10 2.88 4.00 Niroye Zamini 21:16:51
Interwetten SAPL D1 AmaZulu 2.80 2.40 3.05 Lamontville Golden Arrows 21:16:51
Bet365 ARG RESL Almagro Reserves 2.63 3.50 2.38 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:51
12bet CON CLA Velez Sarsfield 1.29 4.90 10.00 Estudiantes La Plata 21:16:51
12bet SVK D1 MSK Zilina 2.13 3.50 2.75 Trencin 21:16:50
12bet AFC Cup Dhufar 3.30 3.50 1.89 Al-Arabi Club (KUW) 21:16:50
12bet FIN CUP Klubi 04 Helsinki 9.80 7.30 1.13 HJK Helsinki 21:16:50
12bet FRA D3 Villefranche 2.06 2.99 3.55 Quevilly 21:16:50
Mansion88 WAUS U20 Cockburn City U20 1.19 4.15 26.00 Gwelup Croatia U20 21:16:50
12bet HOL D2 Excelsior SBV 1.84 3.65 3.55 ADO Den Haag 21:16:50
Willhill ARG RESL Almagro Reserves 2.38 3.10 2.70 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:50
12bet GER D2 Dynamo Dresden 2.58 2.93 2.85 Kaiserslautern 21:16:49
12bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.80 3.15 1.52 Bodrumspor 21:16:48
Crown URU RL CA River Plate Reserves 1.83 3.55 3.40 Rentistas Reserves 21:16:48
12bet SAPL D1 AmaZulu 2.76 2.35 3.00 Lamontville Golden Arrows 21:16:47
Vcbet Tanzania PL Ruvu Shooting 2.63 2.70 2.70 Azam 21:16:47
Vcbet ARG RESL Almagro Reserves 2.90 3.00 2.38 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:46
wewbet URU RL CA River Plate Reserves 1.70 3.30 3.21 Rentistas Reserves 21:16:46
wewbet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.35 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:16:45
BWin TUR D3 Bayburt Ozel Idare 7.25 3.60 1.46 Bodrumspor 21:16:45
Easybet WAUS U20 Cockburn City U20 1.13 5.30 20.00 Gwelup Croatia U20 21:16:44
Sbobet IRN PR Mes Rafsanjan 3.00 2.68 2.42 Esteghlal Tehran 21:16:44
Easybet CAE D1 Renaissance Ngoumou 2.80 2.90 2.80 Dragon Club Yaounde 21:16:44
Easybet URU RL CA River Plate Reserves 1.83 3.60 3.50 Rentistas Reserves 21:16:44
Crown URU RL CA River Plate Reserves 1.83 3.55 3.45 Rentistas Reserves 21:16:42
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.13 5.30 20.00 Gwelup Croatia U20 21:16:42
18Bet AFC Cup Dhufar 4.00 3.45 1.87 Al-Arabi Club (KUW) 21:16:41
18Bet ARM D1 FC Pyunik 1.54 3.80 6.00 Ararat Yerevan 21:16:41
18Bet PAR D2 Sportivo San Lorenzo 3.05 3.30 2.20 Independiente Luque 21:16:40
188bet USA NPSL East Atlanta 4.55 4.30 1.50 SC United Bantams 21:16:40
18Bet ARG C CA Huracan 1.50 3.90 6.50 Deportivo Madryn 21:16:40
188bet ARM D1 FC Pyunik 1.52 3.90 4.85 Ararat Yerevan 21:16:40
Sbobet WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.00 22.00 Gwelup Croatia U20 21:16:39
Bet365 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.00 3.60 1.57 Bodrumspor 21:16:39
18Bet LAT D1 FK Auda Riga 3.80 3.50 1.87 FK Liepaja 21:16:39
Bet365 SAPL D1 AmaZulu 2.75 2.60 3.10 Lamontville Golden Arrows 21:16:39
18Bet BCL Farashganj SC 5.75 2.10 2.10 Gopalganj SC 21:16:39
10BET WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 4.95 16.00 Gwelup Croatia U20 21:16:38
Bet365 MAS PL Kuching FA 15.00 8.50 1.09 Terengganu B 21:16:38
18Bet FRA D3 Villefranche 2.05 3.05 3.90 Quevilly 21:16:38
Bet365 CAE D1 Renaissance Ngoumou 2.75 2.88 2.75 Dragon Club Yaounde 21:16:38
10BET TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.25 3.45 1.54 Bodrumspor 21:16:38
Sbobet ARM D1 FC Pyunik 1.54 3.80 4.80 Ararat Yerevan 21:16:38
18Bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 4.80 22.00 Gwelup Croatia U20 21:16:37
Crown MLS FC Kansas City 1.76 4.00 4.30 Vancouver Whitecaps 21:16:37
188bet URU RL CA River Plate Reserves 1.83 3.55 3.45 Rentistas Reserves 21:16:36
18Bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.25 3.35 1.54 Bodrumspor 21:16:36
188bet SAPL D1 AmaZulu 2.61 2.36 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:16:36
188bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.13 5.30 20.00 Gwelup Croatia U20 21:16:36
Crown TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.80 3.20 1.57 Bodrumspor 21:16:36
Mansion88 SAPL D1 AmaZulu 2.85 2.35 2.91 Lamontville Golden Arrows 21:16:36
Crown BCL Farashganj SC 4.70 2.10 2.17 Gopalganj SC 21:16:36
Crown SAPL D1 AmaZulu 2.61 2.36 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:16:36
Interwetten CB-CUP Svay Rieng FC 75.00 18.00 1.00 Visakha FC 21:16:36
Crown NOR AL Bryne 3.70 3.65 1.80 Stabaek 21:16:35
Mansion88 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.90 3.20 1.51 Bodrumspor 21:16:35
Ladbrokes SAPL D1 Orlando Pirates 1.73 3.10 4.60 Maritzburg United 21:16:35
pinnacle TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.43 3.77 1.48 Bodrumspor 21:16:35
Interwetten CAE D1 PWD de Bamenda 1.25 4.80 12.00 OFTA of Kribi 21:16:35
pinnacle MAS PL Kuching FA 31.99 9.83 1.07 Terengganu B 21:16:35
pinnacle WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 5.43 29.50 Gwelup Croatia U20 21:16:35
Ladbrokes ITA YTHL Atalanta U20 2.45 3.25 2.50 Juventus U20 21:16:34
BWin WAUS U20 Cockburn City U20 1.18 4.80 29.00 Gwelup Croatia U20 21:16:34
Interwetten CAE D1 Stade Renard de Melong 3.10 2.90 2.35 Colombe du Dja et Lobo 21:16:34
Sbobet EST D1 Paide Linnameeskond 1.37 4.50 6.00 Tartu JK Maag Tammeka 21:16:34
Interwetten CAE D1 Young Sports 2.65 2.85 2.70 Fauve Azur Elite 21:16:34
Ladbrokes JPN D2 Oita Trinita 1.95 2.90 3.90 Blaublitz Akita 21:16:34
Easybet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.36 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:16:34
Interwetten SAPL D1 AmaZulu 2.70 2.40 3.10 Lamontville Golden Arrows 21:16:33
Ladbrokes MLS FC Kansas City 1.73 3.60 4.40 Vancouver Whitecaps 21:16:32
Ladbrokes CAE D1 Union Douala 2.20 2.87 3.20 Panthere Sportive du Nde 21:16:32
Crown ITA S4 Carbonia 1.97 3.30 2.94 Gladiator 21:16:32
Ladbrokes AUS D3 Union Gurten 1.44 4.20 5.75 SV Ried B 21:16:31
12bet Tanzania PL Ruvu Shooting 2.69 2.50 2.64 Azam 21:16:30
12bet BCL Farashganj SC 5.00 2.07 2.11 Gopalganj SC 21:16:30
wewbet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.60 3.09 1.51 Bodrumspor 21:16:30
12bet SAPL D1 AmaZulu 2.68 2.35 3.10 Lamontville Golden Arrows 21:16:30
Ladbrokes URU RL CA River Plate Reserves 1.80 3.40 3.70 Rentistas Reserves 21:16:30
Ladbrokes ENG Conf Halifax Town 2.25 3.00 3.25 Chesterfield 21:16:30
Ladbrokes Tanzania PL Ruvu Shooting 2.70 2.70 2.65 Azam 21:16:30
Willhill URU RL CA River Plate Reserves 1.50 4.00 4.60 Rentistas Reserves 21:16:29
Ladbrokes CAE D1 Young Sports 2.65 2.75 2.62 Fauve Azur Elite 21:16:29
Ladbrokes CAE D1 Stade Renard de Melong 3.10 2.80 2.30 Colombe du Dja et Lobo 21:16:29
Sbobet CON CLA Flamengo 1.13 7.00 13.00 Sporting Cristal 21:16:29
Sbobet ITA YTHL Atalanta U20 2.45 3.15 2.55 Juventus U20 21:16:29
Ladbrokes WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.75 26.00 Gwelup Croatia U20 21:16:29
Bet365 GER D2 Dynamo Dresden 2.60 3.10 3.00 Kaiserslautern 21:16:28
Ladbrokes TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.50 3.20 1.57 Bodrumspor 21:16:28
Willhill WAUS U20 Cockburn City U20 1.13 5.00 26.00 Gwelup Croatia U20 21:16:28
Vcbet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.50 3.25 1.53 Bodrumspor 21:16:27
Vcbet CAE D1 Renaissance Ngoumou 2.70 2.75 2.70 Dragon Club Yaounde 21:16:27
Mansion88 PAR D2 Sportivo San Lorenzo 2.60 3.25 2.34 Independiente Luque 21:16:26
Mansion88 CON CLA Palmeiras 1.13 8.10 14.00 Deportivo Tachira 21:16:25
Sbobet SAPL D1 AmaZulu 2.81 2.32 3.00 Lamontville Golden Arrows 21:16:25
18Bet IRN D2 Shohada Babolsar 2.10 2.80 3.60 Niroye Zamini 21:16:24
Mansion88 IRN D2 Shohada Babolsar 2.14 2.68 3.25 Niroye Zamini 21:16:24
Mansion88 LAT D1 FK Auda Riga 3.75 3.35 1.80 FK Liepaja 21:16:24
Sbobet SWE D2 Jonkopings Sodra IF 2.22 3.55 2.89 Skovde AIK 21:16:24
Easybet ARG RESL Almagro Reserves 2.60 3.50 2.30 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:24
18Bet ARG RESL Almagro Reserves 2.95 3.40 2.10 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:24
Easybet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.80 3.20 1.57 Bodrumspor 21:16:24
Mansion88 ARM D1 FC Pyunik 1.47 3.95 5.60 Ararat Yerevan 21:16:24
Easybet BCL Farashganj SC 4.70 2.10 2.17 Gopalganj SC 21:16:24
Bet365 BCL Farashganj SC 5.00 2.25 2.30 Gopalganj SC 21:16:24
18Bet SAPL D1 AmaZulu 2.75 2.45 3.05 Lamontville Golden Arrows 21:16:23
Bet365 WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 5.00 23.00 Gwelup Croatia U20 21:16:23
Mansion88 UZB D1 Sogdiana Jizak 1.93 2.99 3.75 Kuruvchi Kokand Qoqon 21:16:23
Bet365 ARG RESL Almagro Reserves 2.63 3.50 2.30 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:23
Sbobet WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 3.95 21.00 Gwelup Croatia U20 21:16:23
18Bet BCL Farashganj SC 6.00 2.10 2.10 Gopalganj SC 21:16:23
Crown ARM D1 FC Pyunik 1.47 4.05 5.10 Ararat Yerevan 21:16:23
Mansion88 SVK D1 MSK Zilina 2.14 3.50 2.74 Trencin 21:16:22
Sbobet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 8.25 2.93 1.52 Bodrumspor 21:16:22
18Bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 4.70 22.00 Gwelup Croatia U20 21:16:22
Mansion88 FRA D3 Villefranche 2.06 2.99 3.55 Quevilly 21:16:22
18Bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.25 3.30 1.55 Bodrumspor 21:16:21
188bet BCL Farashganj SC 4.70 2.10 2.17 Gopalganj SC 21:16:21
188bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.80 3.20 1.57 Bodrumspor 21:16:21
Easybet EST D1 FC Kuressaare 4.90 4.10 1.49 Nomme JK Kalju 21:16:20
BWin SAPL D1 AmaZulu 2.45 2.35 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:16:20
10BET WAUS U20 Cockburn City U20 1.18 4.75 17.00 Gwelup Croatia U20 21:16:20
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.14 5.10 19.50 Gwelup Croatia U20 21:16:19
Willhill CON CLA Club Sport Emelec 1.08 8.00 19.00 Independiente Petrolero 21:16:18
Interwetten CB-CUP Svay Rieng FC 70.00 17.00 1.00 Visakha FC 21:16:18
Interwetten WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 4.40 25.00 Gwelup Croatia U20 21:16:17
Interwetten Tanzania PL Ruvu Shooting 2.85 2.55 2.80 Azam 21:16:16
Vcbet CON CSA Santos 1.55 3.75 7.00 Banfield 21:16:14
Vcbet IRN PR Tractor S.C. 2.15 2.75 3.30 Fajr Sepasi 21:16:14
Vcbet SWE D2 Ostersunds FK 2.80 3.30 2.40 Orgryte 21:16:14
Easybet WAUS U20 Cockburn City U20 1.14 5.10 20.00 Gwelup Croatia U20 21:16:14
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 4.80 17.50 Gwelup Croatia U20 21:16:13
Vcbet HOL D3 GVVV Veenendaal 1.90 3.60 3.20 De Treffers 21:16:13
pinnacle TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.29 3.72 1.50 Bodrumspor 21:16:12
Mansion88 IRN D2 Shohada Babolsar 2.09 2.70 3.30 Niroye Zamini 21:16:12
pinnacle WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.93 26.56 Gwelup Croatia U20 21:16:12
18Bet USA IL Michigan Stars 1.76 3.70 3.80 Bay Cities FC 21:16:11
Ladbrokes CAE D1 Young Sports 2.62 2.75 2.65 Fauve Azur Elite 21:16:11
Mansion88 SAPL D1 AmaZulu 2.83 2.38 2.89 Lamontville Golden Arrows 21:16:10
18Bet ECU D2 SC Imbabura 2.00 3.10 3.40 Libertad FC 21:16:10
Vcbet Tanzania PL Ruvu Shooting 2.63 2.75 2.63 Azam 21:16:10
18Bet USA WD1 OL Reign Reign (w) 1.57 3.70 5.25 Kansas City NWSL (W) 21:16:10
Ladbrokes WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 4.60 23.00 Gwelup Croatia U20 21:16:09
18Bet CAE D1 PWD de Bamenda 1.25 5.00 9.00 OFTA of Kribi 21:16:09
188bet ARM D1 FC Pyunik 1.47 4.05 5.20 Ararat Yerevan 21:16:09
18Bet MLS Next PL Real Monarchs 5.75 4.50 1.46 Houston Dynamo B 21:16:09
Bet365 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.00 3.60 1.53 Bodrumspor 21:16:09
Sbobet WAUS U20 Cockburn City U20 1.23 3.95 20.00 Gwelup Croatia U20 21:16:09
Bet365 WAUS U20 Cockburn City U20 1.18 4.75 21.00 Gwelup Croatia U20 21:16:09
18Bet ARG RESL Lujan Reserves 2.05 3.60 3.05 Deportivo Liniers Reserves 21:16:08
BWin URU RL CA River Plate Reserves 1.75 3.60 3.70 Rentistas Reserves 21:16:08
pinnacle ITA YTHL Atalanta U20 2.45 3.57 2.65 Juventus U20 21:16:07
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.14 5.10 19.50 Gwelup Croatia U20 21:16:07
pinnacle ARM D1 FC Pyunik 1.58 3.61 6.51 Ararat Yerevan 21:16:07
18Bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.19 4.50 20.00 Gwelup Croatia U20 21:16:07
Sbobet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 7.80 2.93 1.54 Bodrumspor 21:16:07
pinnacle CAE D1 Union Douala 2.31 2.85 3.65 Panthere Sportive du Nde 21:16:07
18Bet ITA S4 Carbonia 1.85 3.50 3.70 Gladiator 21:16:07
BWin CAE D1 Stade Renard de Melong 3.10 2.60 2.37 Colombe du Dja et Lobo 21:16:07
pinnacle CON CLA Flamengo 1.12 9.47 22.84 Sporting Cristal 21:16:06
Willhill SAPL D1 AmaZulu 2.70 2.38 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:16:06
Mansion88 NOR AL Bryne 3.50 3.55 1.87 Stabaek 21:16:06
Willhill CAE D1 Young Sports 2.70 2.70 2.60 Fauve Azur Elite 21:16:06
188bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.14 5.10 19.50 Gwelup Croatia U20 21:16:06
BWin ARG RESL Almagro Reserves 2.65 3.90 2.05 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:06
Willhill ARG RESL Almagro Reserves 2.45 3.20 2.60 CA Brown de Adrogue Reserves 21:16:04
Vcbet IRE PR Bohemians 1.44 4.33 7.50 Drogheda United 21:16:02
Vcbet UAE LP Al-Wasl 1.83 3.70 3.60 Al-Jazira(UAE) 21:16:02
Crown SAPL D1 AmaZulu 2.61 2.37 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:16:01
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 4.80 17.50 Gwelup Croatia U20 21:16:01
pinnacle TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.27 3.70 1.51 Bodrumspor 21:16:01
pinnacle WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.82 25.21 Gwelup Croatia U20 21:16:01
10BET SAPL D1 AmaZulu 2.80 2.50 2.70 Lamontville Golden Arrows 21:16:00
12bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.70 3.15 1.53 Bodrumspor 21:16:00
12bet USA NPSL West Chester United 1.69 3.85 3.70 Real Central NJ 21:16:00
Interwetten CB-CUP Svay Rieng FC 60.00 17.00 1.00 Visakha FC 21:16:00
12bet ARG C CA Huracan 1.40 3.75 7.20 Deportivo Madryn 21:16:00
12bet UZB D1 Sogdiana Jizak 1.95 2.98 3.70 Kuruvchi Kokand Qoqon 21:15:59
12bet AFC Cup Al-Riffa 1.30 4.65 7.20 Shbab Alkhaleel 21:15:59
wewbet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.36 3.19 Lamontville Golden Arrows 21:15:59
12bet FIN CUP Klubi 04 Helsinki 10.00 7.40 1.13 HJK Helsinki 21:15:59
Mansion88 WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.05 24.00 Gwelup Croatia U20 21:15:59
12bet FRA D3 Villefranche 2.05 2.99 3.60 Quevilly 21:15:59
Interwetten SAPL D1 AmaZulu 2.70 2.45 3.10 Lamontville Golden Arrows 21:15:57
Bet365 CAE D1 PWD de Bamenda 1.25 5.00 9.00 OFTA of Kribi 21:15:56
Bet365 WAUS U20 Cockburn City U20 1.18 4.75 19.00 Gwelup Croatia U20 21:15:56
Bet365 ARG RESL Lujan Reserves 2.05 3.60 3.10 Deportivo Liniers Reserves 21:15:56
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.19 4.55 16.00 Gwelup Croatia U20 21:15:55
18Bet ARG RESL Almagro Reserves 2.90 3.40 2.15 CA Brown de Adrogue Reserves 21:15:55
wewbet CON CLA Palmeiras 1.07 8.40 18.80 Deportivo Tachira 21:15:55
wewbet CON CLA Nacional Montevideo 2.92 3.04 2.26 Bragantino 21:15:55
wewbet HOL D3 GVVV Veenendaal 1.78 3.80 2.95 De Treffers 21:15:55
18Bet SAPL D1 AmaZulu 2.70 2.45 3.10 Lamontville Golden Arrows 21:15:55
wewbet ITA YTHL Atalanta U20 2.38 3.50 2.41 Juventus U20 21:15:55
wewbet EST D1 FC Kuressaare 4.90 4.10 1.48 Nomme JK Kalju 21:15:54
Easybet ARG RESL Lujan Reserves 2.05 3.60 3.10 Deportivo Liniers Reserves 21:15:54
Easybet WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 4.80 18.00 Gwelup Croatia U20 21:15:54
Easybet CAE D1 PWD de Bamenda 1.25 5.00 9.00 OFTA of Kribi 21:15:54
18Bet HOL D3 GVVV Veenendaal 1.90 4.10 3.15 De Treffers 21:15:54
18Bet FIN CUP Klubi 04 Helsinki 13.00 7.50 1.15 HJK Helsinki 21:15:53
BWin ARG RESL Almagro Reserves 2.60 4.00 2.05 CA Brown de Adrogue Reserves 21:15:53
Bet365 GER D2 Dynamo Dresden 2.60 3.10 2.90 Kaiserslautern 21:15:53
18Bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.30 19.00 Gwelup Croatia U20 21:15:52
18Bet AFC Cup Al-Ansar (LIB) 4.80 3.45 1.73 Al-Seeb 21:15:52
18Bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.25 3.30 1.56 Bodrumspor 21:15:51
18Bet ARG C CA Huracan 1.49 3.90 6.50 Deportivo Madryn 21:15:51
Vcbet ARG RESL Almagro Reserves 2.38 3.00 2.90 CA Brown de Adrogue Reserves 21:15:51
18Bet ITA YTHL Atalanta U20 2.50 3.50 2.50 Juventus U20 21:15:50
188bet SAPL D1 AmaZulu 2.61 2.37 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:15:50
188bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 4.80 17.50 Gwelup Croatia U20 21:15:50
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.17 4.80 17.50 Gwelup Croatia U20 21:15:50
SNAI JPN D2 Tochigi SC 4.00 2.80 2.05 Machida Zelvia 21:15:50
18Bet SVK D1 MSK Zilina 2.05 3.50 3.15 Trencin 21:15:49
Crown EST D1 FC Kuressaare 4.90 4.10 1.49 Nomme JK Kalju 21:15:49
pinnacle PER D1 Sport Huancayo 1.63 3.89 5.25 Alianza Atletico Sullana 21:15:48
10BET AUS VPL St Albans Saints 4.85 3.55 1.48 Avondale FC 21:15:48
Crown FRA D3 Villefranche 2.06 2.77 3.90 Quevilly 21:15:48
10BET AUS VPL Heidelberg United 2.40 2.95 2.40 Bentleigh greens 21:15:47
Mansion88 SAPL D1 AmaZulu 2.76 2.35 3.00 Lamontville Golden Arrows 21:15:46
Mansion88 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.80 3.15 1.52 Bodrumspor 21:15:46
10BET KFAC FC Seoul 2.95 3.00 2.35 Jeju United 21:15:46
10BET KFAC Jeonnam Dragons 1.74 3.35 4.55 Busan Transportation Corporation 21:15:45
12bet Tanzania PL Ruvu Shooting 2.67 2.54 2.62 Azam 21:15:45
12bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.50 3.15 1.54 Bodrumspor 21:15:45
10BET KFAC Gyeongnam FC 5.50 4.10 1.51 Ulsan Hyundai FC 21:15:45
12bet SAPL D1 AmaZulu 2.53 2.40 3.25 Lamontville Golden Arrows 21:15:45
wewbet URU RL CA River Plate Reserves 1.71 3.32 3.18 Rentistas Reserves 21:15:44
wewbet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.36 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:15:44
wewbet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.40 3.09 1.53 Bodrumspor 21:15:43
Bet365 SAPL D1 AmaZulu 2.75 2.63 3.10 Lamontville Golden Arrows 21:15:43
Sbobet SAPL D1 AmaZulu 2.73 2.35 3.05 Lamontville Golden Arrows 21:15:42
10BET WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.50 15.00 Gwelup Croatia U20 21:15:42
Interwetten WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 4.30 24.00 Gwelup Croatia U20 21:15:42
Easybet ITA YTHL Atalanta U20 2.38 3.50 2.41 Juventus U20 21:15:42
Interwetten BCL Farashganj SC 5.50 2.15 2.20 Gopalganj SC 21:15:41
BWin WAUS U20 Cockburn City U20 1.19 4.60 26.00 Gwelup Croatia U20 21:15:41
Willhill ARG RESL Almagro Reserves 2.70 3.20 2.30 CA Brown de Adrogue Reserves 21:15:41
BWin MAS PL Kuching FA 23.00 9.00 1.08 Terengganu B 21:15:40
Sbobet WAUS U20 Cockburn City U20 1.23 3.90 19.00 Gwelup Croatia U20 21:15:40
18Bet SAPL D1 AmaZulu 2.65 2.45 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:15:39
BWin TUR D3 Bayburt Ozel Idare 7.00 3.50 1.46 Bodrumspor 21:15:39
Interwetten TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.75 3.35 1.55 Bodrumspor 21:15:39
18Bet BCL Farashganj SC 6.00 2.10 2.05 Gopalganj SC 21:15:39
Mansion88 PAR D2 Sportivo San Lorenzo 2.51 3.20 2.44 Independiente Luque 21:15:39
188bet EST D1 FC Kuressaare 4.90 4.10 1.49 Nomme JK Kalju 21:15:38
Mansion88 ARG C CA Huracan 1.40 3.75 7.20 Deportivo Madryn 21:15:38
188bet FRA D3 Villefranche 2.06 2.77 3.90 Quevilly 21:15:38
188bet NOR AL Bryne 3.70 3.65 1.80 Stabaek 21:15:38
Mansion88 CON CLA Palmeiras 1.12 8.20 14.00 Deportivo Tachira 21:15:38
10BET AUS VPL Hume City 1.66 3.30 3.80 Dandenong City SC 21:15:38
18Bet ARG RESL Lujan Reserves 2.05 3.60 3.00 Deportivo Liniers Reserves 21:15:38
Mansion88 CON CLA Velez Sarsfield 1.29 4.90 10.00 Estudiantes La Plata 21:15:38
18Bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.30 19.00 Gwelup Croatia U20 21:15:37
10BET AUS VPL Dandenong Thunder 2.55 2.90 2.30 Oakleigh Cannons 21:15:37
18Bet URU RL CA River Plate Reserves 1.81 3.60 3.50 Rentistas Reserves 21:15:37
Mansion88 UZB D1 Sogdiana Jizak 1.95 2.98 3.70 Kuruvchi Kokand Qoqon 21:15:37
10BET AUS VPL Eastern Lions SC 4.80 3.55 1.48 Altona Magic 21:15:37
18Bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.00 3.30 1.57 Bodrumspor 21:15:36
Sbobet CON CSA Santos 1.56 3.50 5.80 Banfield 21:15:36
Mansion88 HOL D2 Excelsior SBV 1.84 3.65 3.55 ADO Den Haag 21:15:36
18Bet Tanzania PL Ruvu Shooting 3.10 2.60 2.45 Azam 21:15:36
Sbobet POR U23 C Estoril U23 2.26 3.25 2.69 Braga U23 21:15:36
12bet CB-CUP Svay Rieng FC 40.00 4.10 1.14 Visakha FC 21:15:35
12bet MAS PL Kuching FA 27.00 5.40 1.08 Terengganu B 21:15:35
188bet URU RL CA River Plate Reserves 1.83 3.55 3.40 Rentistas Reserves 21:15:35
Mansion88 Tanzania PL Ruvu Shooting 2.69 2.50 2.64 Azam 21:15:35
12bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 3.95 22.00 Gwelup Croatia U20 21:15:35
12bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.30 3.15 1.56 Bodrumspor 21:15:35
12bet SAPL D1 AmaZulu 2.47 2.40 3.35 Lamontville Golden Arrows 21:15:34
wewbet AUS QSL Brisbane Roar (Youth) 2.85 3.59 1.99 Gold Coast United 21:15:34
wewbet MLS FC Kansas City 1.71 3.89 4.18 Vancouver Whitecaps 21:15:34
Mansion88 SAPL D1 AmaZulu 2.68 2.35 3.10 Lamontville Golden Arrows 21:15:34
wewbet NOR AL Start Kristiansand 1.41 4.59 5.65 Raufoss 21:15:34
wewbet ITA S4 Carbonia 1.86 3.27 2.80 Gladiator 21:15:34
Easybet ARG RESL Almagro Reserves 2.60 3.50 2.38 CA Brown de Adrogue Reserves 21:15:33
Easybet URU RL CA River Plate Reserves 1.83 3.60 3.40 Rentistas Reserves 21:15:33
Vcbet ARG RESL Lujan Reserves 2.05 3.25 3.30 Deportivo Liniers Reserves 21:15:33
Ladbrokes Tanzania PL Ruvu Shooting 2.87 2.75 2.50 Azam 21:15:33
Vcbet SAPL D1 AmaZulu 2.63 2.60 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:15:33
Crown URU RL CA River Plate Reserves 1.83 3.55 3.40 Rentistas Reserves 21:15:33
Sbobet ENG Conf Halifax Town 2.12 3.20 2.98 Chesterfield 21:15:32
Ladbrokes WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 4.40 21.00 Gwelup Croatia U20 21:15:32
Ladbrokes TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.00 3.20 1.57 Bodrumspor 21:15:31
Bet365 SPA D2 Real Sociedad B 3.10 3.35 2.20 Real Zaragoza 21:15:31
SNAI SWE D1 IFK Goteborg 1.50 4.00 5.75 GIF Sundsvall 21:15:30
pinnacle TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.22 3.70 1.51 Bodrumspor 21:15:29
pinnacle WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.76 24.39 Gwelup Croatia U20 21:15:29
Interwetten USA NPSL West Chester United 1.70 4.00 3.80 Real Central NJ 21:15:29
Bet365 WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.50 19.00 Gwelup Croatia U20 21:15:28
Interwetten URU D2 Villa Espanola 2.20 2.95 3.15 Cerro Montevideo 21:15:28
Bet365 ARG RESL Lujan Reserves 2.05 3.60 3.00 Deportivo Liniers Reserves 21:15:28
Bet365 ARG RESL Almagro Reserves 2.63 3.50 2.38 CA Brown de Adrogue Reserves 21:15:28
wewbet ARG RESL Lujan Reserves 1.83 3.29 2.75 Deportivo Liniers Reserves 21:15:28
Interwetten CAE D1 Union Douala 2.25 2.75 3.35 Panthere Sportive du Nde 21:15:28
wewbet ARG RESL Almagro Reserves 2.51 3.39 2.29 CA Brown de Adrogue Reserves 21:15:28
Sbobet SAPL D1 AmaZulu 2.70 2.40 3.00 Lamontville Golden Arrows 21:15:27
Crown TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.60 3.20 1.59 Bodrumspor 21:15:27
Crown SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.37 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:15:27
Interwetten CON CSA Union La Calera 1.95 3.30 3.65 Universidad Catolica 21:15:27
10BET AUS VPL Green Gully Cavaliers 2.10 3.00 2.70 Port Melbourne 21:15:26
Sbobet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 7.40 2.93 1.55 Bodrumspor 21:15:26
10BET AUS VPL Melbourne Knights 3.90 3.30 1.66 South Melbourne 21:15:25
Easybet ARG RESL Lujan Reserves 2.05 3.60 3.00 Deportivo Liniers Reserves 21:15:24
Interwetten CB-CUP Svay Rieng FC 55.00 16.00 1.00 Visakha FC 21:15:24
Easybet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.60 3.20 1.59 Bodrumspor 21:15:24
12bet AUS QSL Brisbane Roar (Youth) 2.77 3.55 2.09 Gold Coast United 21:15:24
Easybet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.37 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:15:24
Easybet WAUS U20 Cockburn City U20 1.19 4.60 16.00 Gwelup Croatia U20 21:15:23
Easybet CAE D1 PWD de Bamenda 1.29 5.00 9.00 OFTA of Kribi 21:15:23
Mansion88 BCL Farashganj SC 5.00 2.07 2.11 Gopalganj SC 21:15:23
Interwetten Tanzania PL Ruvu Shooting 2.90 2.60 2.70 Azam 21:15:23
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.19 4.55 16.00 Gwelup Croatia U20 21:15:21
Willhill URU RL CA River Plate Reserves 1.40 4.20 5.50 Rentistas Reserves 21:15:20
188bet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.37 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:15:20
188bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.19 4.55 16.00 Gwelup Croatia U20 21:15:19
188bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.60 3.20 1.59 Bodrumspor 21:15:19
pinnacle LAT D1 FK Auda Riga 3.60 3.41 1.85 FK Liepaja 21:15:19
Willhill CAE D1 Renaissance Ngoumou 2.60 2.70 2.70 Dragon Club Yaounde 21:15:18
pinnacle HOL D3 GVVV Veenendaal 1.96 3.76 3.30 De Treffers 21:15:18
pinnacle IRN PR Naft Masjed Soleyman FC 2.43 2.56 3.62 Sanat-Naft 21:15:18
pinnacle IRN PR Aluminium Arak 2.67 2.28 3.59 Peykan 21:15:18
pinnacle EST D1 Tallinna JK Legion 35.96 10.46 1.08 Levadia Tallinn 21:15:18
pinnacle SWE D2 Jonkopings Sodra IF 2.22 3.82 3.12 Skovde AIK 21:15:17
Easybet MLS FC Kansas City 1.76 4.00 4.30 Vancouver Whitecaps 21:15:16
Bet365 CAE D1 PWD de Bamenda 1.29 5.00 9.00 OFTA of Kribi 21:15:16
Vcbet Tanzania PL Ruvu Shooting 2.70 2.75 2.60 Azam 21:15:16
12bet CB-CUP Svay Rieng FC 29.00 3.80 1.17 Visakha FC 21:15:16
12bet Tanzania PL Ruvu Shooting 2.81 2.54 2.50 Azam 21:15:15
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.50 15.50 Gwelup Croatia U20 21:15:15
Vcbet CAE D1 Renaissance Ngoumou 2.63 2.80 2.63 Dragon Club Yaounde 21:15:15
Ladbrokes CAE D1 Young Sports 2.65 2.75 2.65 Fauve Azur Elite 21:15:14
Sbobet WAUS U20 Cockburn City U20 1.25 3.85 17.00 Gwelup Croatia U20 21:15:13
Crown ITA YTHL Atalanta U20 2.38 3.50 2.41 Juventus U20 21:15:13
SNAI LAT D1 FK Auda Riga 3.70 3.35 1.87 FK Liepaja 21:15:13
wewbet SAPL D1 AmaZulu 2.59 2.37 3.19 Lamontville Golden Arrows 21:15:13
Ladbrokes WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.60 26.00 Gwelup Croatia U20 21:15:13
Ladbrokes TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.50 3.25 1.57 Bodrumspor 21:15:12
SNAI SWE D2 Vasteras SK FK 3.50 3.50 1.92 Halmstads 21:15:11
BWin WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.40 23.00 Gwelup Croatia U20 21:15:11
BWin CAE D1 Stade Renard de Melong 3.10 2.60 2.35 Colombe du Dja et Lobo 21:15:10
Crown SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.38 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:15:10
12bet USA NPSL West Chester United 1.69 3.80 3.70 Real Central NJ 21:15:09
12bet ARG C CA Huracan 1.44 3.65 6.70 Deportivo Madryn 21:15:09
12bet CON CLA Palmeiras 1.12 8.20 14.00 Deportivo Tachira 21:15:08
12bet NOR D4 Tiller 3.55 3.50 1.80 Byasen Toppfot 21:15:08
12bet UZB D1 Kuruvchi Bunyodkor 3.10 3.15 2.08 Nasaf Qarshi 21:15:08
12bet FIN CUP Klubi 04 Helsinki 9.60 7.30 1.14 HJK Helsinki 21:15:08
12bet HOL D2 Excelsior SBV 1.88 3.65 3.40 ADO Den Haag 21:15:07
pinnacle WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 4.68 23.17 Gwelup Croatia U20 21:15:07
Vcbet ITA S4 Carbonia 2.00 3.30 3.13 Gladiator 21:15:06
Vcbet SWE D2 Ostersunds FK 2.80 3.30 2.45 Orgryte 21:15:05
Vcbet ITA YTHL Atalanta U20 2.50 3.50 2.55 Juventus U20 21:15:05
Interwetten CB-CUP Svay Rieng FC 50.00 12.00 1.01 Visakha FC 21:15:04
Vcbet ITA S4 ASD Muravera 2.55 3.00 2.55 Aprilia 21:15:04
188bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.50 15.50 Gwelup Croatia U20 21:15:04
Easybet WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.50 16.00 Gwelup Croatia U20 21:15:03
Easybet CAE D1 PWD de Bamenda 1.29 5.00 9.50 OFTA of Kribi 21:15:03
Bet365 URU RL CA River Plate Reserves 1.80 3.75 3.60 Rentistas Reserves 21:15:03
Bet365 CAE D1 PWD de Bamenda 1.29 5.00 9.50 OFTA of Kribi 21:15:03
Bet365 WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.50 17.00 Gwelup Croatia U20 21:15:03
SNAI UZB D1 Kuruvchi Bunyodkor 3.45 3.15 2.00 Nasaf Qarshi 21:15:01
12bet CB-CUP Svay Rieng FC 28.00 3.75 1.18 Visakha FC 21:15:01
12bet SAPL D1 AmaZulu 2.46 2.43 3.30 Lamontville Golden Arrows 21:15:01
Sbobet SAPL D1 AmaZulu 2.66 2.40 3.05 Lamontville Golden Arrows 21:15:00
Interwetten SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.50 3.15 Lamontville Golden Arrows 21:15:00
Mansion88 Tanzania PL Ruvu Shooting 2.67 2.54 2.62 Azam 21:14:58
Bet365 ARG C CA Huracan 1.50 4.00 7.00 Deportivo Madryn 21:14:57
wewbet ARG RESL Almagro Reserves 2.51 3.54 2.29 CA Brown de Adrogue Reserves 21:14:57
Sbobet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 7.20 2.93 1.56 Bodrumspor 21:14:57
Willhill Tanzania PL Ruvu Shooting 2.88 2.80 2.38 Azam 21:14:57
Vcbet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.60 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:14:56
Willhill WAUS U20 Cockburn City U20 1.15 4.60 23.00 Gwelup Croatia U20 21:14:56
Mansion88 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.70 3.15 1.53 Bodrumspor 21:14:56
pinnacle TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.33 3.72 1.50 Bodrumspor 21:14:56
Willhill ARG RESL Lujan Reserves 1.85 3.40 3.60 Deportivo Liniers Reserves 21:14:55
18Bet BCL Farashganj SC 6.25 2.10 2.05 Gopalganj SC 21:14:55
Easybet ARG RESL Almagro Reserves 2.60 3.60 2.38 CA Brown de Adrogue Reserves 21:14:55
pinnacle ARG C CA Platense 1.85 2.83 4.60 Belgrano 21:14:54
18Bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 4.30 18.00 Gwelup Croatia U20 21:14:54
Easybet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.38 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:14:54
Ladbrokes Tanzania PL Ruvu Shooting 3.00 2.75 2.40 Azam 21:14:54
18Bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.00 3.30 1.56 Bodrumspor 21:14:54
Ladbrokes MAS PL Kuching FA 34.00 10.00 1.07 Terengganu B 21:14:53
Ladbrokes CAE D1 Stade Renard de Melong 3.10 2.75 2.30 Colombe du Dja et Lobo 21:14:53
Ladbrokes CB-CUP Svay Rieng FC 34.00 5.50 1.14 Visakha FC 21:14:52
SNAI UZB D1 Sogdiana Jizak 1.90 3.15 4.00 Kuruvchi Kokand Qoqon 21:14:50
wewbet USA NPSL West Chester United 1.56 3.94 3.75 Real Central NJ 21:14:49
188bet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.38 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:14:49
188bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.50 3.20 1.60 Bodrumspor 21:14:49
wewbet FRA D3 Villefranche 1.97 2.74 3.45 Quevilly 21:14:49
wewbet ITA YTHL Atalanta U20 2.38 3.50 2.40 Juventus U20 21:14:49
Bet365 CB-CUP Svay Rieng FC 34.00 5.50 1.14 Visakha FC 21:14:48
Bet365 BCL Farashganj SC 5.00 2.25 2.20 Gopalganj SC 21:14:48
Bet365 WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 4.50 17.00 Gwelup Croatia U20 21:14:48
Bet365 ARG RESL Almagro Reserves 2.60 3.60 2.38 CA Brown de Adrogue Reserves 21:14:48
BWin WAUS U20 Cockburn City U20 1.20 4.50 23.00 Gwelup Croatia U20 21:14:47
BWin TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.75 3.50 1.47 Bodrumspor 21:14:46
Mansion88 UZB D1 Sogdiana Jizak 1.92 3.00 3.75 Kuruvchi Kokand Qoqon 21:14:46
Mansion88 AFC Cup Al-Riffa 1.30 4.65 7.20 Shbab Alkhaleel 21:14:46
Mansion88 FRA D3 Villefranche 2.05 2.99 3.60 Quevilly 21:14:45
pinnacle WAUS U20 Cockburn City U20 1.23 4.62 22.02 Gwelup Croatia U20 21:14:44
Mansion88 FIN CUP Klubi 04 Helsinki 9.60 7.30 1.14 HJK Helsinki 21:14:44
Interwetten CB-CUP Svay Rieng FC 35.00 5.50 1.14 Visakha FC 21:14:44
Mansion88 SAPL D1 AmaZulu 2.53 2.40 3.25 Lamontville Golden Arrows 21:14:44
Easybet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.50 3.20 1.60 Bodrumspor 21:14:43
Easybet CB-CUP Svay Rieng FC 34.00 5.50 1.14 Visakha FC 21:14:43
Mansion88 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.40 3.15 1.55 Bodrumspor 21:14:43
BWin JPN D1 Gamba Osaka 4.75 3.75 1.68 Hiroshima Sanfrecce 21:14:43
Willhill ARG C CA Huracan 1.50 3.60 6.50 Deportivo Madryn 21:14:43
12bet CB-CUP Svay Rieng FC 27.00 3.70 1.19 Visakha FC 21:14:43
12bet SAPL D1 AmaZulu 2.45 2.44 3.30 Lamontville Golden Arrows 21:14:42
18Bet IRN D2 Shohada Babolsar 2.05 2.80 3.70 Niroye Zamini 21:14:42
wewbet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.30 3.08 1.54 Bodrumspor 21:14:42
Crown TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.50 3.20 1.60 Bodrumspor 21:14:42
wewbet CB-CUP Svay Rieng FC 31.00 5.10 1.06 Visakha FC 21:14:41
18Bet ARG RESL Almagro Reserves 2.55 3.45 2.40 CA Brown de Adrogue Reserves 21:14:41
Sbobet SAPL D1 AmaZulu 2.60 2.49 2.99 Lamontville Golden Arrows 21:14:41
18Bet SAPL D1 AmaZulu 2.55 2.45 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:14:41
10BET EGY D1 Al Ahly SC 1.08 10.25 27.00 El Sharqia Dokhan 21:14:39
Sbobet WAUS U20 Cockburn City U20 1.25 3.85 16.00 Gwelup Croatia U20 21:14:38
18Bet TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.00 3.30 1.57 Bodrumspor 21:14:38
18Bet AUS QSL Brisbane Roar (Youth) 2.75 3.50 2.10 Gold Coast United 21:14:38
18Bet Tanzania PL Ruvu Shooting 3.10 2.65 2.45 Azam 21:14:38
Crown ITA YTHL Atalanta U20 2.39 3.50 2.41 Juventus U20 21:14:38
Sbobet CON CSA Santos 1.55 3.55 5.80 Banfield 21:14:37
188bet ITA YTHL Atalanta U20 2.38 3.50 2.41 Juventus U20 21:14:37
Vcbet ARG RESL Lujan Reserves 2.05 3.25 3.25 Deportivo Liniers Reserves 21:14:37
188bet MLS FC Kansas City 1.76 4.00 4.30 Vancouver Whitecaps 21:14:37
188bet ITA S4 Carbonia 1.97 3.30 2.94 Gladiator 21:14:37
Vcbet SAPL D1 AmaZulu 2.63 2.60 3.20 Lamontville Golden Arrows 21:14:37
Crown WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.40 15.00 Gwelup Croatia U20 21:14:36
10BET NOR D1 Jerv 3.30 3.30 1.95 Sarpsborg 08 21:14:35
BWin WAUS U20 Cockburn City U20 1.19 4.60 26.00 Gwelup Croatia U20 21:14:35
BWin TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.50 3.50 1.49 Bodrumspor 21:14:34
188bet WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.40 15.00 Gwelup Croatia U20 21:14:34
pinnacle TUR D3 Bayburt Ozel Idare 5.36 3.73 1.50 Bodrumspor 21:14:34
Easybet WAUS U20 Cockburn City U20 1.21 4.40 15.00 Gwelup Croatia U20 21:14:33
pinnacle WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 4.66 22.18 Gwelup Croatia U20 21:14:33
Sbobet HOL D2 Excelsior SBV 1.85 3.75 3.45 ADO Den Haag 21:14:33
Mansion88 MAS PL Kuching FA 27.00 5.40 1.08 Terengganu B 21:14:32
Mansion88 WAUS U20 Cockburn City U20 1.22 3.95 22.00 Gwelup Croatia U20 21:14:31
pinnacle ARG C CA Huracan 1.51 4.17 6.22 Deportivo Madryn 21:14:29
Mansion88 SAPL D1 AmaZulu 2.47 2.40 3.35 Lamontville Golden Arrows 21:14:29
pinnacle ITA YTHL Atalanta U20 2.47 3.57 2.64 Juventus U20 21:14:29
pinnacle ICE CUP Hviti Riddarinn 18.24 9.88 1.07 Kordrengir 21:14:29
SNAI BRA D2 Ponte Preta 2.20 2.75 3.65 Chapecoense SC 21:14:29
pinnacle AFC Cup Maziya 6.90 4.85 1.38 ATK Mohun Bagan 21:14:29
Mansion88 TUR D3 Bayburt Ozel Idare 6.30 3.15 1.56 Bodrumspor 21:14:28
pinnacle FRA D3 Villefranche 2.10 3.10 4.04 Quevilly 21:14:28

Copyright © 2008-2009. 888scoreonline.com. All Rights Reserved.