การเปลี่ยนแปลงล่าสุดใน 10 นาที
ชื่อบริษัท เกม ทิมเจ้าบ้าน หมา ทีมการเยือน เวลา
18Bet IDN PC Madura United 2.52 2.5 0.24 Persija Jakarta 23:16:47
18Bet INT CF FC Viktoria Plzen 1.01 2.5 0.81 Slovan Bratislava 23:16:47
18Bet EST D1 FC Kuressaare 0.92 3.5 0.81 Levadia Tallinn 23:16:47
18Bet WWCPE Moldova (w) 0.77 2 0.96 Lithuania (w) 23:16:47
10BET ARG RESL Argentino Merlo Reserves 0.78 2/2.5 0.75 Ferrocarril Midland Reserves 23:16:47
18Bet UEFA U19 Slovakia U19 0.88 2/2.5 0.84 Austria U19 23:16:47
BWin SWE U21AS Osters U21 0.90 3.5 0.80 IFK Varnamo U21 23:16:47
Crown INT CF Beroe Stara Zagora 1.00 3.5 0.82 Yantra Gabrovo 23:16:47
10BET IDN PC Madura United 2.47 2.5 0.22 Persija Jakarta 23:16:46
BWin IDN PC Madura United 2.40 2.5 0.28 Persija Jakarta 23:16:46
BWin Pol D4 Termalica BB Nieciecza II 1.15 4.5 0.62 KS Wieczysta Krakow 23:16:46
wewbet ARG RESL Argentino Merlo Reserves 1.01 2/2.5 0.79 Ferrocarril Midland Reserves 23:16:45
BWin ARG RESL General Lamadrid Reserves 1.10 2.5 0.63 Lujan Reserves 23:16:45
wewbet INT CF Beroe Stara Zagora 0.81 3/3.5 1.01 Yantra Gabrovo 23:16:45
wewbet INT CF Synot Slovacko 0.79 3 1.03 Zlate Moravce 23:16:45
wewbet EST D1 FC Kuressaare 0.96 3.5 0.86 Levadia Tallinn 23:16:45
wewbet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.79 2 1.03 Dinamo Samarqand 23:16:45
10BET INT CF FC Viktoria Plzen 0.86 2.5 0.70 Slovan Bratislava 23:16:45
wewbet WWCPE Moldova (w) 0.82 2 1.00 Lithuania (w) 23:16:45
wewbet UEFA U19 Slovakia U19 0.97 2/2.5 0.91 Austria U19 23:16:45
Interwetten INT CF Ferencvarosi TC 1.40 4.5 0.50 Karlsruher SC 23:16:45
wewbet UEFA U19 England U19 0.98 3/3.5 0.90 Italy U19 23:16:45
wewbet INT CF Radnicki Nis 0.65 4/4.5 1.20 FC Maritsa 1921 23:16:44
wewbet INT CF FC Viktoria Plzen 0.98 2.5 0.84 Slovan Bratislava 23:16:44
wewbet ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 1.03 3/3.5 0.77 Puerto Nuevo Reserves 23:16:44
10BET INT CF Young Boys 0.88 3.5 0.69 Neuchatel Xamax 23:16:44
wewbet INT CF Arka Gdynia 0.78 1.5/2 1.11 Wisla Plock 23:16:44
BWin INT CF FC Viktoria Plzen 0.98 2.5 0.72 Slovan Bratislava 23:16:44
188bet SWE U21AS Osters U21 0.92 3/3.5 0.84 IFK Varnamo U21 23:16:44
188bet INT FRL Turkey (w) 0.99 2.5 0.83 Azerbaijan (w) 23:16:44
188bet IDN PC Madura United 2.38 2.5 0.24 Persija Jakarta 23:16:44
188bet INT FRL USA (w) U20 0.80 5 1.02 Netherlands (w) U20 23:16:44
188bet WWCPE Moldova (w) 0.87 2 0.95 Lithuania (w) 23:16:43
188bet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.83 2 1.05 Dinamo Samarqand 23:16:43
10BET UEFA U19 Slovakia U19 0.98 2/2.5 0.80 Austria U19 23:16:43
188bet INT CF Beroe Stara Zagora 1.01 3.5 0.81 Yantra Gabrovo 23:16:43
188bet INT CF Synot Slovacko 1.03 3/3.5 0.79 Zlate Moravce 23:16:43
BWin EST D1 FC Kuressaare 0.88 3.5 0.82 Levadia Tallinn 23:16:43
188bet INT CF FC Viktoria Plzen 1.01 2.5 0.81 Slovan Bratislava 23:16:43
188bet INT CF Ferencvarosi TC 0.83 3.5/4 1.05 Karlsruher SC 23:16:43
188bet INT CF Torpedo moskva 0.98 1.5/2 0.90 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:43
12bet INT FRL USA (w) U20 1.00 5/5.5 0.82 Netherlands (w) U20 23:16:43
188bet INT CF Arka Gdynia 0.70 1.5/2 1.21 Wisla Plock 23:16:43
12bet BLR RL Energetik-BGU Minsk Reserves 1.00 5/5.5 0.80 Dnepr Mogilev Reserves 23:16:43
188bet INT CF Young Boys 1.07 3.5 0.81 Neuchatel Xamax 23:16:43
BWin WWCPE Moldova (w) 1.30 2.5 0.53 Lithuania (w) 23:16:43
12bet IDN PC Madura United 2.12 2.5 0.33 Persija Jakarta 23:16:42
Mansion88 NOR D4 Grorud B 0.76 3/3.5 1.04 Skeid Oslo II 23:16:42
Mansion88 WWCPE Netherland (w) 0.80 5.5/6 1.02 Belarus (w) 23:16:42
12bet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 1.02 2/2.5 0.86 Dinamo Samarqand 23:16:42
12bet INT CF Synot Slovacko 0.93 3/3.5 0.89 Zlate Moravce 23:16:42
Easybet ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 0.93 3/3.5 0.84 Puerto Nuevo Reserves 23:16:42
Mansion88 SWE D2 Jonkopings Sodra IF 0.96 2.5/3 0.94 Orgryte 23:16:42
Easybet INT CF Beroe Stara Zagora 1.02 3.5 0.82 Yantra Gabrovo 23:16:42
12bet INT CF Torpedo moskva 0.94 1.5/2 0.94 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:42
Easybet INT CF Ferencvarosi TC 0.83 3.5/4 1.07 Karlsruher SC 23:16:42
Easybet INT CF FC Viktoria Plzen 0.95 2.5 0.85 Slovan Bratislava 23:16:41
12bet INT CF Arka Gdynia 1.11 2 0.78 Wisla Plock 23:16:41
Easybet INT CF Young Boys 1.08 3.5 0.82 Neuchatel Xamax 23:16:41
Easybet IDN PC Madura United 2.20 2.5 0.24 Persija Jakarta 23:16:41
Easybet UEFA U19 Slovakia U19 0.96 2/2.5 0.94 Austria U19 23:16:41
12bet UEFA U19 England U19 0.96 3/3.5 0.92 Italy U19 23:16:41
Easybet EST D1 FC Kuressaare 0.97 3.5 0.87 Levadia Tallinn 23:16:41
Easybet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.84 2 1.06 Dinamo Samarqand 23:16:41
Mansion88 UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.82 2 1.06 Dinamo Samarqand 23:16:41
Easybet WWCPE Moldova (w) 0.88 2 0.96 Lithuania (w) 23:16:41
Mansion88 INT CF Synot Slovacko 0.97 3/3.5 0.85 Zlate Moravce 23:16:41
Mansion88 INT CF Torpedo moskva 0.98 1.5/2 0.90 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:41
Mansion88 INT CF Radnicki Nis 0.65 4/4.5 1.20 FC Maritsa 1921 23:16:41
Mansion88 UEFA U19 Slovakia U19 1.04 2/2.5 0.84 Austria U19 23:16:41
Mansion88 UEFA U19 England U19 0.96 3/3.5 0.92 Italy U19 23:16:41
Crown INT CF Beroe Stara Zagora 0.99 3.5 0.83 Yantra Gabrovo 23:16:40
18Bet Pol D4 Termalica BB Nieciecza II 0.80 4 0.93 KS Wieczysta Krakow 23:16:36
18Bet SWE U21AS Osters U21 0.86 3/3.5 0.86 IFK Varnamo U21 23:16:36
18Bet INT FRL Turkey (w) 0.92 2.5 0.80 Azerbaijan (w) 23:16:36
Sbobet INT FRL USA (w) U20 0.84 5 0.98 Netherlands (w) U20 23:16:35
18Bet ARG RESL General Lamadrid Reserves 0.92 2/2.5 0.80 Lujan Reserves 23:16:35
18Bet INT CF Ferencvarosi TC 0.99 4 0.85 Karlsruher SC 23:16:35
18Bet INT CF Synot Slovacko 0.99 3/3.5 0.83 Zlate Moravce 23:16:35
18Bet INT CF Torpedo moskva 0.96 1.5/2 0.89 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:35
18Bet INT CF Gornik Zabrze 0.79 4 1.07 Tatran LM 23:16:35
18Bet IDN PC Madura United 2.36 2.5 0.26 Persija Jakarta 23:16:35
18Bet INT FRL USA (w) U20 0.98 5/5.5 0.75 Netherlands (w) U20 23:16:35
18Bet INT CF Young Boys 1.06 3.5 0.79 Neuchatel Xamax 23:16:35
Crown SWE U21AS Osters U21 0.89 3/3.5 0.87 IFK Varnamo U21 23:16:35
Crown BLR RL Energetik-BGU Minsk Reserves 0.82 5 0.98 Dnepr Mogilev Reserves 23:16:35
18Bet INT CF FC Viktoria Plzen 0.99 2.5 0.83 Slovan Bratislava 23:16:35
Crown WWCPE Moldova (w) 0.86 2 0.94 Lithuania (w) 23:16:35
Crown EST D1 FC Kuressaare 0.95 3.5 0.85 Levadia Tallinn 23:16:35
Crown UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.81 2 1.05 Dinamo Samarqand 23:16:35
Crown INT CF Beroe Stara Zagora 1.00 3.5 0.82 Yantra Gabrovo 23:16:35
Crown INT CF FC Viktoria Plzen 0.98 2.5 0.84 Slovan Bratislava 23:16:35
Crown INT CF Gornik Zabrze 0.87 4 0.99 Tatran LM 23:16:35
Crown INT CF Torpedo moskva 0.95 1.5/2 0.91 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:35
Crown UEFA U19 Slovakia U19 0.94 2/2.5 0.92 Austria U19 23:16:35
Crown INT CF Arka Gdynia 0.67 1.5/2 1.23 Wisla Plock 23:16:35
18Bet INT CF Arka Gdynia 1.12 2 0.72 Wisla Plock 23:16:35
18Bet EST D1 FC Kuressaare 0.90 3.5 0.82 Levadia Tallinn 23:16:35
18Bet WWCPE Moldova (w) 0.78 2 0.95 Lithuania (w) 23:16:34
18Bet UEFA U19 Slovakia U19 0.90 2/2.5 0.82 Austria U19 23:16:34
Sbobet INT CF Gornik Zabrze 0.80 4 1.02 Tatran LM 23:16:34
Sbobet INT CF Synot Slovacko 1.00 3/3.5 0.82 Zlate Moravce 23:16:34
Sbobet INT CF Arka Gdynia 0.76 1.5/2 1.13 Wisla Plock 23:16:34
Sbobet INT CF Torpedo moskva 1.03 1.5/2 0.85 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:34
Sbobet INT CF Radnicki Nis 0.45 4/4.5 1.33 FC Maritsa 1921 23:16:34
Sbobet INT CF FC Viktoria Plzen 0.96 2.5 0.86 Slovan Bratislava 23:16:34
Sbobet INT CF Young Boys 1.01 3.5 0.87 Neuchatel Xamax 23:16:33
Sbobet INT FRL Turkey (w) 0.95 2.5 0.87 Azerbaijan (w) 23:16:33
pinnacle INT FRL USA (w) U20 0.99 5/5.5 0.83 Netherlands (w) U20 23:16:33
pinnacle INT FRL Turkey (w) 0.80 2/2.5 1.00 Azerbaijan (w) 23:16:33
pinnacle UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.81 2 1.02 Dinamo Samarqand 23:16:32
pinnacle UEFA U19 Slovakia U19 0.91 2/2.5 0.97 Austria U19 23:16:32
pinnacle INT CF Ferencvarosi TC 0.96 4 0.75 Karlsruher SC 23:16:32
pinnacle INT CF Synot Slovacko 0.93 3/3.5 0.78 Zlate Moravce 23:16:32
wewbet USA NPSL FC Tucson 0.89 2.5 0.81 Richmond Kickers 23:16:32
pinnacle INT CF FC Viktoria Plzen 0.85 2.5 0.87 Slovan Bratislava 23:16:32
BWin ARG RESL Argentino Merlo Reserves 1.15 2.5 0.61 Ferrocarril Midland Reserves 23:16:31
Vcbet SWE U21AS Osters U21 0.87 3/3.5 0.83 IFK Varnamo U21 23:16:31
Easybet INT CF Beroe Stara Zagora 1.01 3.5 0.83 Yantra Gabrovo 23:16:31
Easybet INT CF Gornik Zabrze 0.79 4 1.01 Tatran LM 23:16:31
Vcbet IDN PC Madura United 2.35 2.5 0.32 Persija Jakarta 23:16:31
BWin INT CF Gornik Zabrze 1.55 4.5 0.46 Tatran LM 23:16:30
Vcbet INT CF FC Viktoria Plzen 0.91 2.5 0.87 Slovan Bratislava 23:16:30
Vcbet INT CF Gornik Zabrze 0.78 4 1.00 Tatran LM 23:16:30
Vcbet INT CF Arka Gdynia 1.12 2 0.70 Wisla Plock 23:16:30
Vcbet INT CF Young Boys 1.05 3.5 0.75 Neuchatel Xamax 23:16:30
BWin INT CF Young Boys 0.90 3.5 0.77 Neuchatel Xamax 23:16:30
Vcbet UEFA U19 England U19 0.88 3/3.5 0.90 Italy U19 23:16:30
Mansion88 INT CF Synot Slovacko 0.95 3/3.5 0.87 Zlate Moravce 23:16:30
Vcbet UEFA U19 Slovakia U19 0.89 2/2.5 0.89 Austria U19 23:16:30
Mansion88 INT CF Ferencvarosi TC 1.04 4 0.84 Karlsruher SC 23:16:30
Mansion88 INT CF Radnicki Nis 0.69 4/4.5 1.14 FC Maritsa 1921 23:16:30
Vcbet ARG RESL General Lamadrid Reserves 0.98 2/2.5 0.80 Lujan Reserves 23:16:29
Vcbet ARG RESL CA Atlas Reserves 0.98 4.5 0.80 Leandro N. Alem Reserves 23:16:29
Vcbet ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 0.83 3/3.5 0.95 Puerto Nuevo Reserves 23:16:29
Mansion88 UEFA U19 Slovakia U19 1.01 2/2.5 0.87 Austria U19 23:16:29
Vcbet EST D1 FC Kuressaare 0.91 3.5 0.85 Levadia Tallinn 23:16:29
wewbet INT CF Ferencvarosi TC 0.85 3.5/4 1.03 Karlsruher SC 23:16:29
wewbet INT CF Beroe Stara Zagora 1.00 3.5 0.82 Yantra Gabrovo 23:16:29
wewbet UEFA U19 Slovakia U19 0.96 2/2.5 0.92 Austria U19 23:16:29
wewbet INT CF Radnicki Nis 0.69 4/4.5 1.14 FC Maritsa 1921 23:16:28
wewbet INT CF FC Viktoria Plzen 1.00 2.5 0.82 Slovan Bratislava 23:16:28
Interwetten INT CF Beroe Stara Zagora 1.95 4.5 0.35 Yantra Gabrovo 23:16:28
wewbet INT CF Young Boys 1.04 3.5 0.84 Neuchatel Xamax 23:16:28
wewbet INT CF Arka Gdynia 0.75 1.5/2 1.14 Wisla Plock 23:16:28
wewbet IDN PC Madura United 2.70 2.5 0.21 Persija Jakarta 23:16:28
Bet365 WWCPE Moldova (w) 0.85 2 0.95 Lithuania (w) 23:16:28
Bet365 INT CF Young Boys 1.03 3.5 0.78 Neuchatel Xamax 23:16:28
188bet SWE U21AS Osters U21 0.90 3/3.5 0.86 IFK Varnamo U21 23:16:27
Bet365 INT CF Gornik Zabrze 1.10 4/4.5 0.70 Tatran LM 23:16:27
Bet365 INT CF Ferencvarosi TC 0.98 4 0.83 Karlsruher SC 23:16:27
188bet BLR RL Energetik-BGU Minsk Reserves 0.83 5 0.99 Dnepr Mogilev Reserves 23:16:27
Bet365 INT CF Arka Gdynia 0.65 1.5/2 1.20 Wisla Plock 23:16:27
12bet WWCPE Moldova (w) 0.78 2 1.04 Lithuania (w) 23:16:27
Bet365 INT CF Synot Slovacko 1.00 3/3.5 0.80 Zlate Moravce 23:16:27
188bet EST D1 FC Kuressaare 0.96 3.5 0.86 Levadia Tallinn 23:16:27
188bet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.82 2 1.06 Dinamo Samarqand 23:16:27
188bet INT CF Beroe Stara Zagora 1.00 3.5 0.82 Yantra Gabrovo 23:16:27
Crown INT FRL Turkey (w) 0.97 2.5 0.83 Azerbaijan (w) 23:16:27
188bet INT CF FC Viktoria Plzen 0.99 2.5 0.83 Slovan Bratislava 23:16:27
Crown UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.80 2 1.06 Dinamo Samarqand 23:16:27
188bet INT CF Gornik Zabrze 0.88 4 1.00 Tatran LM 23:16:27
Bet365 UEFA U19 Slovakia U19 0.93 2/2.5 0.93 Austria U19 23:16:27
Interwetten INT CF Gornik Zabrze 5.00 5.5 0.07 Tatran LM 23:16:27
188bet UEFA U19 Slovakia U19 0.95 2/2.5 0.93 Austria U19 23:16:27
Bet365 UEFA U19 England U19 0.95 3/3.5 0.90 Italy U19 23:16:26
12bet INT CF Torpedo moskva 0.92 1.5/2 0.96 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:26
12bet INT CF Gornik Zabrze 0.76 4 1.13 Tatran LM 23:16:26
12bet UEFA U19 Slovakia U19 0.94 2/2.5 0.94 Austria U19 23:16:26
12bet UEFA U19 England U19 1.01 3/3.5 0.87 Italy U19 23:16:26
Interwetten INT CF Young Boys 0.90 3.5 0.80 Neuchatel Xamax 23:16:25
10BET UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.64 2 0.85 Dinamo Samarqand 23:16:25
10BET WWCPE Moldova (w) 0.91 2/2.5 0.64 Lithuania (w) 23:16:24
10BET ARG RESL CA Atlas Reserves 0.84 4.5 0.69 Leandro N. Alem Reserves 23:16:23
pinnacle WWCPE Netherland (w) 0.80 5.5/6 0.98 Belarus (w) 23:16:23
pinnacle INT CF Augsburg 0.88 6.5 0.83 TSV Schwaben Augsburg 23:16:23
10BET ARG RESL Almirante Brown Reserves 0.92 2/2.5 0.63 CA Brown de Adrogue Reserves 23:16:22
pinnacle EGY D1 Zamalek 0.79 2/2.5 1.05 Ceramica Cleopatra FC 23:16:22
pinnacle SWE D2 Jonkopings Sodra IF 0.93 2.5/3 0.93 Orgryte 23:16:22
10BET ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 0.79 3/3.5 0.74 Puerto Nuevo Reserves 23:16:22
pinnacle CON CLA Club Sport Emelec 1.02 2.5 0.87 Atletico Mineiro 23:16:22
10BET ARG RESL Argentino Merlo Reserves 0.78 2/2.5 0.74 Ferrocarril Midland Reserves 23:16:21
Easybet INT CF Beroe Stara Zagora 0.99 3.5 0.85 Yantra Gabrovo 23:16:21
Easybet INT CF Arka Gdynia 1.20 2 0.73 Wisla Plock 23:16:21
Easybet IDN PC Madura United 2.10 2.5 0.26 Persija Jakarta 23:16:21
Crown INT FRL Turkey (w) 0.95 2.5 0.85 Azerbaijan (w) 23:16:21
Crown UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.79 2 1.07 Dinamo Samarqand 23:16:21
Crown INT CF Torpedo moskva 0.93 1.5/2 0.93 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:21
Crown INT CF Arka Gdynia 0.68 1.5/2 1.21 Wisla Plock 23:16:21
18Bet INT CF Habitpharm Javor 0.95 3 0.74 Decic Tuzi 23:16:21
Easybet EST D1 FC Kuressaare 0.95 3.5 0.89 Levadia Tallinn 23:16:21
Easybet INT FRL USA (w) U20 1.03 5/5.5 0.81 Netherlands (w) U20 23:16:21
10BET INT CF Beroe Stara Zagora 0.78 3.5 0.78 Yantra Gabrovo 23:16:21
Easybet INT FRL Turkey (w) 0.99 2.5 0.85 Azerbaijan (w) 23:16:21
Easybet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.82 2 1.08 Dinamo Samarqand 23:16:20
18Bet INT FRL Chile (w) 0.95 2 0.79 Venezuela (w) 23:16:20
18Bet USA NPSL Reign FK 0.76 2.5/3 0.99 OKC 1889 FC 23:16:20
18Bet FIN D3 A Kaarinan Pojat 0.85 3/3.5 0.89 Tampere United 23:16:20
10BET INT CF FC Viktoria Plzen 0.83 2.5 0.73 Slovan Bratislava 23:16:20
18Bet FIN CUP Lahti 0.98 3.5 0.77 JaPS 23:16:20
18Bet USL CH Hartford Athletic 0.96 3/3.5 0.79 Colorado Springs Switchbacks FC 23:16:19
10BET IDN PC Madura United 2.07 2.5 0.27 Persija Jakarta 23:16:19
18Bet FIN D3 A Honka Akatemia 0.80 3/3.5 0.95 MuSa 23:16:19
10BET INT CF Gornik Zabrze 0.69 4 0.88 Tatran LM 23:16:19
Sbobet INT FRL USA (w) U20 0.88 5 0.94 Netherlands (w) U20 23:16:19
18Bet CNCF U20Q Panama U20 0.75 2.5/3 1.01 Honduras U20 23:16:19
18Bet ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 0.92 3/3.5 0.80 Puerto Nuevo Reserves 23:16:19
BWin BLR RL Energetik-BGU Minsk Reserves 1.10 5.5 0.63 Dnepr Mogilev Reserves 23:16:19
18Bet INT CF Ferencvarosi TC 0.97 4 0.87 Karlsruher SC 23:16:19
Mansion88 EST D1 FC Kuressaare 0.94 3.5 0.88 Levadia Tallinn 23:16:19
BWin UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 1.15 2.5 0.62 Dinamo Samarqand 23:16:18
18Bet INT CF Beroe Stara Zagora 0.97 3.5 0.87 Yantra Gabrovo 23:16:18
Mansion88 IDN PC Madura United 2.50 2.5 0.26 Persija Jakarta 23:16:18
10BET INT CF Arka Gdynia 0.94 2 0.64 Wisla Plock 23:16:18
18Bet INT CF Torpedo moskva 0.95 1.5/2 0.89 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:18
BWin ARG RESL Almirante Brown Reserves 1.35 2.5 0.52 CA Brown de Adrogue Reserves 23:16:18
Mansion88 INT CF Ferencvarosi TC 1.00 4 0.88 Karlsruher SC 23:16:18
18Bet BRA D2 Guarani SP 0.85 2 0.91 Ituano SP 23:16:18
Mansion88 INT CF FC Viktoria Plzen 1.01 2.5 0.81 Slovan Bratislava 23:16:18
18Bet INT CF Gornik Zabrze 0.78 4 1.09 Tatran LM 23:16:18
Mansion88 INT CF Torpedo moskva 0.97 1.5/2 0.91 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:18
18Bet IDN PC Madura United 2.20 2.5 0.29 Persija Jakarta 23:16:18
18Bet BRA D2 Cruzeiro 0.85 1.5/2 0.91 Sport Club do Recife 23:16:18
BWin ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 1.30 3.5 0.55 Puerto Nuevo Reserves 23:16:18
Mansion88 INT CF Young Boys 1.04 3.5 0.84 Neuchatel Xamax 23:16:18
10BET INT CF Young Boys 0.82 3.5 0.74 Neuchatel Xamax 23:16:18
18Bet INT CF Young Boys 1.05 3.5 0.81 Neuchatel Xamax 23:16:18
18Bet INT CF Arka Gdynia 1.14 2 0.72 Wisla Plock 23:16:18
Sbobet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 1.09 2/2.5 0.77 Dinamo Samarqand 23:16:18
18Bet EST D1 FC Kuressaare 0.92 3.5 0.81 Levadia Tallinn 23:16:18
BWin INT FRL USA (w) U20 1.15 5.5 0.60 Netherlands (w) U20 23:16:18
18Bet BRA D2 Brusque FC 0.87 1.5/2 0.89 Bahia 23:16:18
Mansion88 INT CF Gornik Zabrze 0.81 4 1.07 Tatran LM 23:16:17
18Bet CON CSA Colo Colo 0.82 2/2.5 0.92 Internacional RS 23:16:17
Mansion88 INT CF Arka Gdynia 1.17 2 0.73 Wisla Plock 23:16:17
BWin INT FRL Turkey (w) 0.93 2.5 0.78 Azerbaijan (w) 23:16:17
18Bet UEFA U19 Slovakia U19 0.89 2/2.5 0.83 Austria U19 23:16:17
Sbobet INT CF Gornik Zabrze 0.78 4 1.04 Tatran LM 23:16:17
18Bet CON CSA Nacional Montevideo 1.06 2/2.5 0.72 Club Atlético Unión 23:16:17
Mansion88 UEFA U19 Slovakia U19 1.05 2/2.5 0.83 Austria U19 23:16:17
Sbobet INT CF Synot Slovacko 0.98 3/3.5 0.84 Zlate Moravce 23:16:17
Sbobet INT CF CSKA Sofia 1.08 4 0.80 Ferencvarosi TC 23:16:17
BWin INT CF Ferencvarosi TC 0.57 3.5 1.25 Karlsruher SC 23:16:17
Sbobet INT CF Arka Gdynia 1.14 2 0.75 Wisla Plock 23:16:17
18Bet CON CLA Corinthians Paulista (SP) 0.82 1.5/2 1.01 Boca Juniors 23:16:17
Sbobet INT CF Radnicki Nis 0.35 4/4.5 1.53 FC Maritsa 1921 23:16:16
Sbobet INT CF Young Boys 0.99 3.5 0.89 Neuchatel Xamax 23:16:16
18Bet CON CLA Club Sport Emelec 1.05 2.5 0.79 Atletico Mineiro 23:16:16
10BET UEFA U19 England U19 0.92 3/3.5 0.87 Italy U19 23:16:16
BWin INT CF Arka Gdynia 0.43 1.5 1.60 Wisla Plock 23:16:16
Sbobet UEFA U19 England U19 0.98 3/3.5 0.90 Italy U19 23:16:16
BWin UEFA U19 Slovakia U19 1.00 2.5 0.70 Austria U19 23:16:15
Sbobet UEFA U19 Slovakia U19 0.94 2/2.5 0.94 Austria U19 23:16:15
BWin UEFA U19 England U19 1.10 3.5 0.65 Italy U19 23:16:15
wewbet BRA D2 Brusque FC 0.92 1.5/2 0.96 Bahia 23:16:15
wewbet INT CF Mladost Lucani 0.76 3.5 1.06 FK Vozdovac Beograd 23:16:15
wewbet FIN D3 A Honka Akatemia 0.78 3/3.5 1.04 MuSa 23:16:14
Crown SWE U21AS Osters U21 0.87 3/3.5 0.89 IFK Varnamo U21 23:16:14
Crown INT FRL Turkey (w) 0.97 2.5 0.83 Azerbaijan (w) 23:16:14
Crown IDN PC Madura United 2.17 2.5 0.26 Persija Jakarta 23:16:14
Crown INT FRL USA (w) U20 1.01 5/5.5 0.79 Netherlands (w) U20 23:16:14
wewbet FIN CUP Lahti 0.84 3/3.5 1.04 JaPS 23:16:14
Crown EST D1 FC Kuressaare 0.93 3.5 0.87 Levadia Tallinn 23:16:14
Crown UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.80 2 1.06 Dinamo Samarqand 23:16:14
12bet BRA D2 Cruzeiro 0.90 1.5/2 0.98 Sport Club do Recife 23:16:14
Crown INT CF Gornik Zabrze 0.82 4 1.04 Tatran LM 23:16:14
Crown INT CF Young Boys 1.08 3.5 0.78 Neuchatel Xamax 23:16:14
Crown INT CF Torpedo moskva 0.95 1.5/2 0.91 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:14
Crown INT CF Arka Gdynia 0.67 1.5/2 1.23 Wisla Plock 23:16:14
12bet UEFA U19 France U19 0.94 3/3.5 0.88 Israel U19 23:16:13
12bet SWE Cup IFK Lidingo FK 0.99 3.5 0.83 FC Stockholm Internazionale 23:16:13
12bet SWE D2 Halmstads 0.98 2.5/3 0.92 Trelleborgs FF 23:16:13
Ladbrokes UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 1.30 2.5 0.53 Dinamo Samarqand 23:16:13
Ladbrokes IDN PC Madura United 1.90 2.5 0.36 Persija Jakarta 23:16:13
wewbet INT FRL USA (w) U20 1.02 5/5.5 0.78 Netherlands (w) U20 23:16:13
wewbet ARG RESL General Lamadrid Reserves 0.98 2/2.5 0.82 Lujan Reserves 23:16:13
wewbet Pol D4 Termalica BB Nieciecza II 0.80 4 0.96 KS Wieczysta Krakow 23:16:13
Vcbet SWE U21AS Osters U21 0.85 3/3.5 0.85 IFK Varnamo U21 23:16:13
Vcbet INT CF Synot Slovacko 1.00 3/3.5 0.78 Zlate Moravce 23:16:12
wewbet EST D1 FC Kuressaare 0.94 3.5 0.88 Levadia Tallinn 23:16:12
Bet365 WWCPE Moldova (w) 0.83 2 0.98 Lithuania (w) 23:16:12
wewbet UEFA U19 England U19 0.96 3/3.5 0.92 Italy U19 23:16:12
Vcbet INT CF Arka Gdynia 1.08 2 0.65 Wisla Plock 23:16:12
Ladbrokes INT CF Ferencvarosi TC 0.17 2.5 3.60 Karlsruher SC 23:16:12
wewbet SWE U21AS Osters U21 0.84 3/3.5 0.92 IFK Varnamo U21 23:16:12
Bet365 INT CF Young Boys 1.00 3.5 0.80 Neuchatel Xamax 23:16:12
Vcbet INT CF Young Boys 0.95 3.5 0.80 Neuchatel Xamax 23:16:12
wewbet INT CF Radnicki Nis 0.65 4/4.5 1.20 FC Maritsa 1921 23:16:12
Ladbrokes INT CF FC Viktoria Plzen 0.87 2.5 0.83 Slovan Bratislava 23:16:12
wewbet ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 1.00 3/3.5 0.80 Puerto Nuevo Reserves 23:16:12
wewbet INT CF Gornik Zabrze 0.79 4 1.09 Tatran LM 23:16:12
Ladbrokes INT CF Young Boys 0.22 2.5 3.00 Neuchatel Xamax 23:16:12
wewbet INT CF Arka Gdynia 0.72 1.5/2 1.19 Wisla Plock 23:16:12
wewbet IDN PC Madura United 2.50 2.5 0.24 Persija Jakarta 23:16:12
Vcbet ARG RESL Argentino Merlo Reserves 0.93 2/2.5 0.85 Ferrocarril Midland Reserves 23:16:12
Bet365 INT CF Ferencvarosi TC 0.78 3.5/4 1.03 Karlsruher SC 23:16:12
188bet FIN D3 A Honka Akatemia 0.91 3/3.5 0.97 MuSa 23:16:11
12bet INT FRL Turkey (w) 0.93 2.5 0.87 Azerbaijan (w) 23:16:11
Bet365 INT CF Synot Slovacko 0.98 3/3.5 0.83 Zlate Moravce 23:16:11
12bet SWE U21AS Osters U21 0.84 3/3.5 0.92 IFK Varnamo U21 23:16:11
Bet365 Pol D4 Termalica BB Nieciecza II 0.83 4 0.98 KS Wieczysta Krakow 23:16:11
188bet SWE U21AS Osters U21 0.88 3/3.5 0.88 IFK Varnamo U21 23:16:11
12bet EST D1 FC Kuressaare 0.94 3.5 0.88 Levadia Tallinn 23:16:11
188bet INT FRL Turkey (w) 0.98 2.5 0.84 Azerbaijan (w) 23:16:11
Ladbrokes INT FRL Turkey (w) 0.91 2.5 0.80 Azerbaijan (w) 23:16:11
Bet365 IDN PC Madura United 2.45 2.5 0.30 Persija Jakarta 23:16:11
188bet IDN PC Madura United 2.22 2.5 0.27 Persija Jakarta 23:16:11
188bet INT FRL USA (w) U20 1.02 5/5.5 0.80 Netherlands (w) U20 23:16:11
188bet EST D1 FC Kuressaare 0.94 3.5 0.88 Levadia Tallinn 23:16:11
Easybet ARG RESL General Lamadrid Reserves 0.91 2/2.5 0.86 Lujan Reserves 23:16:11
188bet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.81 2 1.07 Dinamo Samarqand 23:16:11
Bet365 EST D1 FC Kuressaare 0.95 3.5 0.85 Levadia Tallinn 23:16:11
Easybet ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 0.91 3/3.5 0.86 Puerto Nuevo Reserves 23:16:11
12bet INT CF Ferencvarosi TC 0.98 4 0.90 Karlsruher SC 23:16:11
Bet365 ARG RESL General Lamadrid Reserves 0.95 2/2.5 0.85 Lujan Reserves 23:16:11
188bet INT CF Torpedo moskva 0.96 1.5/2 0.92 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:11
Easybet INT CF Gornik Zabrze 0.74 4 1.06 Tatran LM 23:16:11
188bet INT CF Arka Gdynia 0.68 1.5/2 1.25 Wisla Plock 23:16:11
Bet365 ARG RESL Deportivo Laferrere Reserves 0.95 3/3.5 0.85 Puerto Nuevo Reserves 23:16:11
12bet INT CF Torpedo moskva 0.90 1.5/2 0.98 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:11
Bet365 UEFA U19 Slovakia U19 0.90 2/2.5 0.95 Austria U19 23:16:11
Easybet Pol D4 Termalica BB Nieciecza II 0.84 4 0.99 KS Wieczysta Krakow 23:16:11
Vcbet BRA D2 Cruzeiro 0.89 1.5/2 0.95 Sport Club do Recife 23:16:10
12bet UEFA U19 Slovakia U19 0.93 2/2.5 0.95 Austria U19 23:16:10
12bet UEFA U19 England U19 0.95 3/3.5 0.93 Italy U19 23:16:10
Crown INT FRL USA (w) U20 1.00 5/5.5 0.80 Netherlands (w) U20 23:16:07
Mansion88 INT FRL USA (w) U20 1.01 5/5.5 0.81 Netherlands (w) U20 23:16:06
Mansion88 SWE U21AS Osters U21 0.84 3/3.5 0.92 IFK Varnamo U21 23:16:06
Mansion88 IDN PC Madura United 2.27 2.5 0.30 Persija Jakarta 23:16:06
Mansion88 UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 1.08 2/2.5 0.80 Dinamo Samarqand 23:16:06
Mansion88 INT CF Torpedo moskva 0.96 1.5/2 0.92 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:06
Mansion88 INT CF Young Boys 1.02 3.5 0.86 Neuchatel Xamax 23:16:06
Mansion88 CON CLA Corinthians Paulista (SP) 0.86 1.5/2 1.02 Boca Juniors 23:16:05
Mansion88 INT CF Arka Gdynia 1.16 2 0.74 Wisla Plock 23:16:05
Mansion88 FIN D3 A Honka Akatemia 0.96 3/3.5 0.86 MuSa 23:16:05
Mansion88 UEFA U19 England U19 0.94 3/3.5 0.94 Italy U19 23:16:05
18Bet SWE U21AS Osters U21 0.84 3/3.5 0.88 IFK Varnamo U21 23:16:04
18Bet INT FRL Turkey (w) 0.92 2.5 0.81 Azerbaijan (w) 23:16:04
18Bet ARG RESL CA Atlas Reserves 0.97 4.5 0.76 Leandro N. Alem Reserves 23:16:04
18Bet ARG RESL Argentino Merlo Reserves 0.92 2/2.5 0.80 Ferrocarril Midland Reserves 23:16:04
18Bet ARG RESL Almirante Brown Reserves 1.00 2/2.5 0.74 CA Brown de Adrogue Reserves 23:16:04
18Bet INT CF Beroe Stara Zagora 0.98 3.5 0.86 Yantra Gabrovo 23:16:04
18Bet INT CF Synot Slovacko 0.98 3/3.5 0.84 Zlate Moravce 23:16:03
18Bet INT CF Torpedo moskva 0.94 1.5/2 0.90 Volgar-Gazprom Astrachan 23:16:03
18Bet INT CF Gornik Zabrze 0.77 4 1.10 Tatran LM 23:16:03
18Bet IDN PC Madura United 2.18 2.5 0.29 Persija Jakarta 23:16:03
18Bet INT FRL USA (w) U20 0.97 5/5.5 0.76 Netherlands (w) U20 23:16:03
18Bet INT CF Young Boys 1.06 3.5 0.79 Neuchatel Xamax 23:16:03
18Bet INT CF FC Viktoria Plzen 0.98 2.5 0.84 Slovan Bratislava 23:16:03
18Bet INT CF Arka Gdynia 1.12 2 0.73 Wisla Plock 23:16:03
18Bet EST D1 FC Kuressaare 0.90 3.5 0.82 Levadia Tallinn 23:16:02
18Bet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.75 2 0.99 Dinamo Samarqand 23:16:02
BWin ARG RESL CA Atlas Reserves 0.93 4.5 0.75 Leandro N. Alem Reserves 23:16:02
18Bet UEFA U19 England U19 0.87 3/3.5 0.85 Italy U19 23:16:02
Easybet FIN D3 A Honka Akatemia 0.92 3/3.5 0.99 MuSa 23:16:02
Easybet BRA D2 Brusque FC 0.94 1.5/2 0.99 Bahia 23:16:02
BWin INT CF Synot Slovacko 1.10 3.5 0.65 Zlate Moravce 23:16:01
BWin INT CF Gornik Zabrze 1.40 4.5 0.49 Tatran LM 23:16:01
Easybet ARG RESL Almirante Brown Reserves 1.03 2/2.5 0.76 CA Brown de Adrogue Reserves 23:16:01
Crown INT FRL USA (w) U20 0.98 5/5.5 0.82 Netherlands (w) U20 23:16:01
pinnacle USL CH San Diego loyalty 0.83 3 1.00 Orange County Blues FC 23:16:01
Easybet INT CF Gornik Zabrze 0.72 4 1.08 Tatran LM 23:16:01
Easybet INT CF Young Boys 1.10 3.5 0.80 Neuchatel Xamax 23:16:01
Easybet INT FRL Turkey (w) 0.97 2.5 0.87 Azerbaijan (w) 23:16:01
BWin UEFA U19 Slovakia U19 0.98 2.5 0.71 Austria U19 23:16:00
pinnacle INT FRL USA (w) U20 0.96 5/5.5 0.85 Netherlands (w) U20 23:15:59
pinnacle UEFA U19 Slovakia U19 0.93 2/2.5 0.95 Austria U19 23:15:59
Sbobet EST D1 FC Kuressaare 0.97 3.5 0.85 Levadia Tallinn 23:15:59
pinnacle UEFA U19 England U19 0.92 3/3.5 0.97 Italy U19 23:15:59
pinnacle WWCPE Moldova (w) 0.83 2 0.99 Lithuania (w) 23:15:59
10BET ARG RESL General Lamadrid Reserves 0.76 2/2.5 0.76 Lujan Reserves 23:15:59
pinnacle EST D1 FC Kuressaare 0.94 3.5 0.88 Levadia Tallinn 23:15:58
pinnacle INT CF Synot Slovacko 0.92 3/3.5 0.79 Zlate Moravce 23:15:58
pinnacle INT CF Arka Gdynia 1.08 2 0.70 Wisla Plock 23:15:58
10BET ARG RESL Almirante Brown Reserves 0.89 2/2.5 0.65 CA Brown de Adrogue Reserves 23:15:58
Sbobet INT FRL USA (w) U20 0.83 5 0.99 Netherlands (w) U20 23:15:58
Sbobet IDN PC Madura United 2.27 2.5 0.30 Persija Jakarta 23:15:57
10BET INT CF Beroe Stara Zagora 0.80 3.5 0.76 Yantra Gabrovo 23:15:57
Bet365 INT FRL USA (w) U20 1.00 5/5.5 0.80 Netherlands (w) U20 23:15:57
Bet365 INT FRL Turkey (w) 0.95 2.5 0.85 Azerbaijan (w) 23:15:57
10BET INT CF Arka Gdynia 0.92 2 0.66 Wisla Plock 23:15:57
Sbobet INT CF Gornik Zabrze 0.75 4 1.07 Tatran LM 23:15:57
12bet WWCPE Moldova (w) 1.06 2/2.5 0.76 Lithuania (w) 23:15:57
Sbobet INT CF Synot Slovacko 0.97 3/3.5 0.85 Zlate Moravce 23:15:57
12bet SWE U21AS Osters U21 0.78 2/2.5 0.98 IFK Varnamo U21 23:15:57
Bet365 INT CF Young Boys 1.05 3.5 0.75 Neuchatel Xamax 23:15:57
Sbobet INT CF Torpedo moskva 1.00 1.5/2 0.88 Volgar-Gazprom Astrachan 23:15:57
Sbobet INT CF Radnicki Nis 0.40 4/4.5 1.42 FC Maritsa 1921 23:15:57
12bet EST D1 FC Kuressaare 0.91 2.5 0.91 Levadia Tallinn 23:15:56
wewbet INT FRL USA (w) U20 1.00 5/5.5 0.80 Netherlands (w) U20 23:15:56
12bet IDN PC Madura United 1.78 2.5 0.38 Persija Jakarta 23:15:56
Bet365 INT CF FC Viktoria Plzen 0.98 2.5 0.83 Slovan Bratislava 23:15:56
wewbet ARG RESL Argentino Merlo Reserves 0.98 2/2.5 0.82 Ferrocarril Midland Reserves 23:15:56
wewbet ARG RESL CA Atlas Reserves 1.03 4.5 0.77 Leandro N. Alem Reserves 23:15:56
wewbet Pol D4 Termalica BB Nieciecza II 0.78 4 0.98 KS Wieczysta Krakow 23:15:56
Bet365 INT CF Arka Gdynia 1.10 2 0.70 Wisla Plock 23:15:56
10BET IDN PC Madura United 1.81 2.5 0.32 Persija Jakarta 23:15:56
wewbet INT CF Synot Slovacko 0.78 3 1.04 Zlate Moravce 23:15:56
12bet INT CF Synot Slovacko 0.90 3/3.5 0.92 Zlate Moravce 23:15:56
Sbobet UEFA U19 England U19 1.00 3/3.5 0.88 Italy U19 23:15:56
wewbet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.77 2 1.05 Dinamo Samarqand 23:15:56
wewbet UEFA U19 Slovakia U19 0.89 2/2.5 0.99 Austria U19 23:15:56
Bet365 UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.78 2 1.03 Dinamo Samarqand 23:15:56
12bet INT CF FC Viktoria Plzen 0.97 2.5 0.85 Slovan Bratislava 23:15:56
wewbet UEFA U19 England U19 0.98 3/3.5 0.90 Italy U19 23:15:56
Bet365 IDN PC Madura United 2.30 2.5 0.33 Persija Jakarta 23:15:56
wewbet INT CF Gornik Zabrze 0.78 4 1.11 Tatran LM 23:15:56
12bet INT CF Torpedo moskva 0.88 1.5/2 1.00 Volgar-Gazprom Astrachan 23:15:56
10BET INT CF Gornik Zabrze 0.67 4 0.91 Tatran LM 23:15:56
188bet INT FRL Turkey (w) 0.96 2.5 0.86 Azerbaijan (w) 23:15:56
12bet INT CF Young Boys 1.00 3.5 0.88 Neuchatel Xamax 23:15:56
188bet IDN PC Madura United 1.92 2.5 0.34 Persija Jakarta 23:15:56
wewbet INT CF Young Boys 1.02 3.5 0.86 Neuchatel Xamax 23:15:55
12bet INT CF Gornik Zabrze 1.14 4/4.5 0.75 Tatran LM 23:15:55
188bet INT FRL USA (w) U20 1.01 5/5.5 0.81 Netherlands (w) U20 23:15:55
Bet365 ARG RESL CA Atlas Reserves 1.00 4.5 0.80 Leandro N. Alem Reserves 23:15:55
Bet365 ARG RESL Argentino Merlo Reserves 0.95 2/2.5 0.85 Ferrocarril Midland Reserves 23:15:55
wewbet IDN PC Madura United 2.38 2.5 0.26 Persija Jakarta 23:15:55
Bet365 ARG RESL Almirante Brown Reserves 1.05 2/2.5 0.75 CA Brown de Adrogue Reserves 23:15:55
12bet INT CF Arka Gdynia 1.04 2 0.84 Wisla Plock 23:15:55
188bet INT CF Synot Slovacko 1.02 3/3.5 0.80 Zlate Moravce 23:15:55
Crown INT FRL Turkey (w) 0.94 2.5 0.86 Azerbaijan (w) 23:15:55
Crown IDN PC Madura United 1.88 2.5 0.33 Persija Jakarta 23:15:55
Crown INT FRL USA (w) U20 1.00 5/5.5 0.80 Netherlands (w) U20 23:15:55
Crown EST D1 FC Kuressaare 0.96 3.5 0.84 Levadia Tallinn 23:15:55
Crown UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.79 2 1.07 Dinamo Samarqand 23:15:55
Crown INT CF Beroe Stara Zagora 0.96 3.5 0.86 Yantra Gabrovo 23:15:55
Crown INT CF Synot Slovacko 1.01 3/3.5 0.81 Zlate Moravce 23:15:55
Crown INT CF FC Viktoria Plzen 0.92 2.5 0.90 Slovan Bratislava 23:15:55
Crown INT CF Gornik Zabrze 0.79 4 1.07 Tatran LM 23:15:55
Crown INT CF Young Boys 1.05 3.5 0.81 Neuchatel Xamax 23:15:55
Crown UEFA U19 England U19 0.92 3/3.5 0.94 Italy U19 23:15:55
Crown UEFA U19 Slovakia U19 0.93 2/2.5 0.93 Austria U19 23:15:55
Crown INT CF Torpedo moskva 0.93 1.5/2 0.93 Volgar-Gazprom Astrachan 23:15:55
188bet INT CF Gornik Zabrze 0.83 4 1.05 Tatran LM 23:15:55
Crown INT CF Arka Gdynia 1.14 2 0.73 Wisla Plock 23:15:55
Vcbet IDN PC Madura United 2.25 2.5 0.34 Persija Jakarta 23:15:55
188bet INT CF Young Boys 1.09 3.5 0.79 Neuchatel Xamax 23:15:55
10BET INT CF Young Boys 0.86 3.5 0.70 Neuchatel Xamax 23:15:55
Vcbet INT CF FC Viktoria Plzen 0.90 2.5 0.87 Slovan Bratislava 23:15:55
Vcbet INT CF Gornik Zabrze 0.70 4 1.08 Tatran LM 23:15:54
10BET UEFA U19 Slovakia U19 0.90 2/2.5 0.88 Austria U19 23:15:54
Vcbet EST D1 FC Kuressaare 0.95 3.5 0.83 Levadia Tallinn 23:15:54
Ladbrokes UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 1.30 2.5 0.57 Dinamo Samarqand 23:15:53
Interwetten INT CF Ferencvarosi TC 0.60 3.5 1.20 Karlsruher SC 23:15:53
10BET UEFA U19 England U19 0.91 3/3.5 0.87 Italy U19 23:15:53
Ladbrokes WWCPE Moldova (w) 1.35 2.5 0.53 Lithuania (w) 23:15:53
Ladbrokes INT CF Arka Gdynia 2.10 2.5 0.33 Wisla Plock 23:15:52
Ladbrokes UEFA U19 England U19 0.36 2.5 1.90 Italy U19 23:15:52
Crown BRA D2 Brusque FC 0.92 1.5/2 0.94 Bahia 23:15:52
Mansion88 IDN PC Madura United 2.22 2.5 0.31 Persija Jakarta 23:15:51
Mansion88 UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 1.02 2/2.5 0.86 Dinamo Samarqand 23:15:51
Mansion88 INT CF Synot Slovacko 0.93 3/3.5 0.89 Zlate Moravce 23:15:51
Easybet ARG RESL CA Atlas Reserves 0.97 4.5 0.81 Leandro N. Alem Reserves 23:15:51
Easybet ARG RESL Argentino Merlo Reserves 0.91 2/2.5 0.86 Ferrocarril Midland Reserves 23:15:51
Easybet INT CF Arka Gdynia 1.17 2 0.75 Wisla Plock 23:15:51
Crown FIN D3 A Honka Akatemia 0.90 3/3.5 0.96 MuSa 23:15:51
Mansion88 INT CF Torpedo moskva 0.94 1.5/2 0.94 Volgar-Gazprom Astrachan 23:15:51
Easybet INT CF Young Boys 1.07 3.5 0.83 Neuchatel Xamax 23:15:51
Easybet IDN PC Madura United 1.80 2.5 0.33 Persija Jakarta 23:15:51
Mansion88 INT CF Gornik Zabrze 1.22 4/4.5 0.70 Tatran LM 23:15:51
Easybet UEFA U19 England U19 0.94 3/3.5 0.96 Italy U19 23:15:50
Mansion88 UEFA U19 England U19 0.96 3/3.5 0.92 Italy U19 23:15:50
Easybet INT FRL USA (w) U20 1.02 5/5.5 0.82 Netherlands (w) U20 23:15:50
Easybet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.81 2 1.09 Dinamo Samarqand 23:15:50
18Bet INT CF Ferencvarosi TC 1.00 4 0.84 Karlsruher SC 23:15:48
18Bet INT CF Synot Slovacko 0.97 3/3.5 0.85 Zlate Moravce 23:15:48
BWin BLR RL Energetik-BGU Minsk Reserves 1.10 5.5 0.65 Dnepr Mogilev Reserves 23:15:48
18Bet INT CF Torpedo moskva 0.92 1.5/2 0.92 Volgar-Gazprom Astrachan 23:15:48
Crown INT FRL Turkey (w) 0.93 2.5 0.87 Azerbaijan (w) 23:15:48
Crown UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 1.06 2/2.5 0.80 Dinamo Samarqand 23:15:48
Crown INT CF Gornik Zabrze 0.75 4 1.12 Tatran LM 23:15:48
18Bet INT CF Gornik Zabrze 0.75 4 1.11 Tatran LM 23:15:48
Crown INT CF Torpedo moskva 0.88 1.5/2 0.98 Volgar-Gazprom Astrachan 23:15:48
Crown UEFA U19 Slovakia U19 0.92 2/2.5 0.94 Austria U19 23:15:48
Crown INT CF Arka Gdynia 1.08 2 0.78 Wisla Plock 23:15:48
18Bet IDN PC Madura United 2.00 2.5 0.32 Persija Jakarta 23:15:48
18Bet BLR RL Energetik-BGU Minsk Reserves 1.19 4.5 0.61 Dnepr Mogilev Reserves 23:15:48
18Bet INT FRL USA (w) U20 0.96 5/5.5 0.77 Netherlands (w) U20 23:15:48
BWin SWE U21AS Osters U21 0.85 3.5 0.82 IFK Varnamo U21 23:15:48
18Bet INT CF Arka Gdynia 1.09 2 0.77 Wisla Plock 23:15:47
18Bet UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.97 2/2.5 0.76 Dinamo Samarqand 23:15:47
BWin IDN PC Madura United 2.00 2.5 0.33 Persija Jakarta 23:15:47
18Bet UEFA U19 Slovakia U19 0.87 2/2.5 0.85 Austria U19 23:15:47
pinnacle INT FRL Turkey (w) 0.79 2/2.5 1.00 Azerbaijan (w) 23:15:47
18Bet UEFA U19 England U19 0.89 3/3.5 0.83 Italy U19 23:15:47
BWin Pol D4 Termalica BB Nieciecza II 1.10 4.5 0.63 KS Wieczysta Krakow 23:15:47
pinnacle UZB D1 Kuruvchi Kokand Qoqon 0.80 2 1.03 Dinamo Samarqand 23:15:47
BWin ARG RESL General Lamadrid Reserves 1.10 2.5 0.65 Lujan Reserves 23:15:47
pinnacle UEFA U19 England U19 0.93 3/3.5 0.95 Italy U19 23:15:47
pinnacle WWCPE Moldova (w) 0.79 2 1.02 Lithuania (w) 23:15:46
BWin INT CF Ferencvarosi TC 0.55 3.5 1.25 Karlsruher SC 23:15:46
pinnacle EST D1 FC Kuressaare 0.91 3.5 0.92 Levadia Tallinn 23:15:46
pinnacle INT CF Ferencvarosi TC 0.94 4 0.77 Karlsruher SC 23:15:46
BWin INT CF FC Viktoria Plzen 0.90 2.5 0.78 Slovan Bratislava 23:15:46
pinnacle INT CF FC Viktoria Plzen 0.83 2.5 0.89 Slovan Bratislava 23:15:45
pinnacle INT CF Arka Gdynia 1.07 2 0.70 Wisla Plock 23:15:45
BWin EST D1 FC Kuressaare 0.87 3.5 0.83 Levadia Tallinn 23:15:45
BWin WWCPE Moldova (w) 1.30 2.5 0.55 Lithuania (w) 23:15:44
Bet365 FIN D3 A Honka Akatemia 0.85 3/3.5 0.95 MuSa 23:15:43

Copyright © 2008-2009. 888scoreonline.com. All Rights Reserved.